Massage Hà Nội Trải nghiệm tốt về em J27

Massage Hà Nội

Lượt xem: 320

Đỗ Quang Khải

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
1
3
Chào toàn thể đồng râm !:akio-(23):
em này cũng đã lên một vài bài rồi rp sương sương nên ae cũng ko còn lạ gì, hôm nay tiếp tục con đường chinh chiến tìm bím ngon thì theo đánh giá là em j27, gặp em nó cũng đã được bao lần, thế nên rp đánh giá để em nó được nhiều ae biết đến.
Em nó sở hữu Face rất xinh, khuôn mẫu của một Hotgirl chính hiệu. Gương mặt thanh tú, nói túm lại nhìn là mê.

Style: Em nó có gu rất nhẹ nhàn, tình cảm phải gọi là ngoan như người yêu. Em nó làm chậm rãi từng bài bản, Massage hay gợi tình khởi động mơn trớn đủ bài.
V1: To tròn đẹp đẽ, vừa tròn vừa đẹp với một bầu ngực trắng nõn nà cực kỳ đẹp.
:akio-(1):
V2: Eo vừa ôm, không quá gầy phải gọi là mình dây cây cảnh, dáng đẹp.
V3: Cặp mông vừa đủ tròn trịa, căng đét chắt nịt, sướng tay cực kỳ mỗi lần xoa vào.
V4: Một mép bím vừa đẹp, non ngon lành và độ bót thì không còn gì để phàn nàn, cứ chạm khẻ là nước nôi tuôn chảy như suối, độ dâm dê cũng thể hiện rõ tại đây.

Sv: làm chậm rãi và cực kỳ chuyên, em nó làm hết các bài bản rồi mới vô thư giãn, riêng phần tắm cũng mém phọt mấy lần do bài bú cột, liếm bi quá êm và chuyên nghiệp. Rồi kết thúc bằng một phát bắn xả hết sung sướng trong người. Đánh giá chung thì em nó 9đ trên tổng quát, rất chi ngon lành để sướng một phen tê tái. hehe sau khi xong thì tip và tic thì mình tính luôn mà không cần hỏi nhé kkk

Mở ảnh nền