Massage Hà Nội Trải nghiệm tồi tệ ở Sora Ngọc Khánh

Massage Hà Nội

Lượt xem: 680

Văn Quyết

Binh Nhì
Lão Làng Massage
10/6/22
38
1
8
Hôm nay tao chia sẻ lại trải nghiệm của tao với Sora Ngọc Khánh.

Tao nói luôn là đây là trải nghiệm cá nhân của mỗi mình tao, tao không tranh luận đúng sai, nói lên để anh em biết. Tao đoán có nhiều người cũng có trải nghiệm tồi tệ như tao nhưng người ta không thèm chấp, không đi nữa nhưng tao phải nói để anh em có thể rút được kinh nghiệm gì cho mình. Tao không cần tranh luận đúng sai vì tao cũng chẳng phải là đối thủ nên đi bêu xấu hay được lợi lộc gì ở đây, tao chỉ chia sẽ cảm nghĩ của riêng cá nhân tao và có lồng ghép những trải nghiệm tao đã trải qua ở Sora này.

Tao có 1 số kinh nghiệm về Sora như sau:

Cở sở vật chất quá cũ, vào là có cảm giác rất u tối. Nền nhà và khăn trải giường rất ẩm thấp. Rất ít khăn lau mà cảm giác cái khăn lau còn chưa khô, rất bẩn.
Lúc tao và anh tao vào nhân viên lễ tân, nhân viên ở ngoài các phòng không thân thiện chút nào. Không niềm nở, cảm thấy không được tôn trọng. Tao không nhớ tao có được mời nước hay không nhưng cảm giác là chúng mày ngồi ở đấy thì kệ chúng mày, quán tao đầy khách tao chẳng cần phải niềm nở.
Nhân viên già hơn ảnh rất là nhiều. Quá già luôn. Như hôm qua ban đầu tao đặt 68, em thực tế chắc được 40-50% trong ảnh.
Thái độ nhân viên cũng không tốt, tao gặp em 68 đầu tiên tao chưa làm gì em ấy gặp tao chỉ nói em ấy già hơn trong ảnh, mà em thấy thái độ luôn. Em ấy nói anh gọi nhân viên khác đi, gọi thì tao gọi có sao đâu. Nhưng có 1 tư duy là anh em mình là người chơi, đổi người hay không đổi là quyền của anh em mình nhân viên làm gì có quyền đấy.
Chúng mày nghĩ ở đây các em kĩ năng tốt phục vụ nhiệt tình nhưng chúng mày nhầm, nó chỉ là những con robot tình dục thôi không hơn không kém. Sau em làm cho tao hình như là 30 hay 39 gì đấy vì lúc đấy gọi đổi 1 số nhân viên nhưng các em đều bận nên 30 (39) lên làm cho tao. Tao nói thật tao còn chẳng thèm sờ vào vú và người nó luôn. Cái cảm giác không phải là 2 con người đang tiếp xúc với nhau mà là đang tiếp xúc với 1 con robot tình dục, không hơn không kém. Làm cứ chực nhanh nhanh cho ra, chúng mày có thể nói gì các em làm đấy nhưng tao đố chúng mày có cảm giác mình được phục vụ đúng nghĩa đấy. Chúng mày cứ không nịnh nọt hay không khen bọn nó, hay quá giờ tầm 5-10 phút xem chúng mày sẽ cảm nhận được thực sự bộ mặt thật của mấy em nhân viên này.
Sau tao có phản ảnh trải nghiệm không tốt của tao thì bị kích ra khỏi nhóm Telegram luôn và có thằng tên là’ Trần Hiếu’ vào chửi tao, nó rất mất dạy. Tao chỉ chia sẽ cảm nghĩ của tao, không tốt thì tao nói không tốt. Mà hơn nữa tao cần gì phải nói với con Hương vì tao chẳng mong cơ sở này phát triển, tao chỉ chia sẻ chỗ đông người để mọi người biết mà tránh. Tao không biết thằng ‘Trần Hiếu’ là nhân viên của quán Sora này hay chủ quán, nhưng chúng mày thử nghĩ xem đằng sau quán là 1 thằng như vậy thì chúng mày nghĩ về cái quán này thế nào.

Mở ảnh nền