Massage Gò Vấp Report trải nghiệm thử sau khi ae rp nhiều quá

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 158

Văn Tình

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
ae rp em dữ quá nên check thử. Lh trước với cs massager Adam cho nên lên phần kiểm tra khá nhanh chóng. Nằm nghỉ chờ ae dọn phòng rồi lên chơi thôi.
Do ngoài trời nhiệt độ khá cao nên mình bỏ qua phần xông hơi,ngồi uống 1/2 lon Redbull rồi pé cũng lên tới. Pé ngồi bóp vai một tý trong lúc chờ nước đầy vs ae tâm sự các kiểu con Lạc Đà.

Về cách làm thì bé làm khá ổn áp. Tui thì không dám nhận xét về phần vuốt. Bởi mỗi người là một cảm nhận khác nhau.

Điểm chú tâm nhất mà tui cảm nhận được là ở tư thế nằm sấp. Bé vuốt cậu nhỏ ở tư thế sấp này đã và tê lắm, cảm giác gần như được cho là Giống BJ ngược. Vuốt nhẹ lâu lâu xoắn nhẹ xoa đầu cậu nhỏ mà rùng cả mình. Hay tay bé xuốt xoa nhẹ mặt đùi trong rồi vuốt tiếp cậu nhỏ tầm 4 5 lần. ( cái này ông nào thích tư thế này thì có thể kêu bé làm tiếp và lâu hơn)

Tui thì 2 tháng trước là tui đã dạo hết Hs. Nhưng chưa có một bé nào làm thế này cả. Vì thế này lạ nên tui đặc biệt chú tâm.

Lật lại tui kêu bé làm luôn. Những cái vuốt nhẹ xoắn nhẹ. Cách bé vuốt đều. Cảm giác quá tui đành sờ chạm vào người bé.

V1 vừa tay, mềm mịn chạm vào đã. Còn v4 tui chạm tý nhưng chạm ngoài cho có rồi thôi. Sờ v1 vẫn cảm giác hơn.

Cuối cùng thì mọi người cũng biết ra sao rồi.

• Wow
Reactions: Hữu linh
Mở ảnh nền