Massage Gò Vấp Report Trải nghiệm tại royal

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 199

Quốc Bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
10
2
3
Nay thấy bình dương có cơ sỡ Royal đang giảm giá tới 30% lúc add code nên gọi liền cho cái sdt 0822 39 59 79 để xin cái code rồi vác chim đi làm chuột bạch về review cho anh em đây
mình tới là 13h30 vừa đá chống xe xuống có bạn quản lý ra chào đón nồng nhiệt liền hỏi thăm đủ thứ thái độ rất thân thiện nhé ae rồi mời mình vào tư vấn cia vip đươc 2 phát.
rồi được 1 bạn ra dắc vào phòng vô phòng xông thì bên này xông quế nên khá là thơm xông tầm 5p nghe tiếng mở cửa bước vô, nhìn qua lớp kính mờ mờ ảo ảo thấy body bén ngót là thấy nứng nừng nưng liền haha
rồi cũng ra chào hỏi nch rất thân thiện nha em bảo em số 27
Face : 8/10
xong bé tắm cho mình kỹ càng lâu lâu còn khều nhẹ th em mình 1 cái rất kích thích nha
xong em cũng BJ lần 1 cho mình trong bồn (điểm -- là bốn khá nhỏ mình không thể lăn lộn ở trong đó được )
kỹ năng 9/10 nha ae Bj k cạ răng lâu lâu có HJ nhẹ ( BJ 90/ HJ 10 )
xong xuôi lần 1 ra thì ẻm cũng lấy khăn lau người cho mình rất cẩn thận
rồi lên giường nằm masa khoẻ
về phần này thì theo mình thấy tạm dc ( 8/10 )
xong xuôi em kêu mình nằm úp xuống để đi đường lưỡi,má tới đây thì khỏi nói
lưỡi ẻm đi tới đâu là qíu giò tới đó,rồi em bỏ tinh dầu lên trườn nuru,trườn tới đâu phê tận nóc tới đó luôn haha rồi cũng tới phát bắn thứ 2
lần này thì mình lâu ra hơn nhưng ẻm không hề có chút khó chịu nào nha,vẫn rất miệt mài BJ luôn,Bj cũng dc chừng 30p thì cũng chịu k nổi mà ra trong thế 69 bao nhiêu tinh khí tích tụ bấy lâu nay bắn hết dô miệng của ẻm sau cùng em nói mình vô tắm lại lần cuối rồi ngồi nch tâm sự đến hết giờ mới ra, nói chung là rất hài lòng đáng để anh em trải nghiệm. Mình có xin em nó cho chụp tấm hình viết bài mà em bảo sợ này kia nên không có hình anh em đọc tạm bài vậy

Mở ảnh nền