Hot Girl Report Trãi Nghiệm Massa Sông Ái tại Trà Vinh

Lượt xem: 3,808

Phúc Thịnh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
12
0
1
Hello AE Trà Vinh .
Chuyện là mình hay công tác trà vinh nên cũng lên đây tìm hiểu các địa điểm ae chia sẽ để trải nghiệm .
Mà cái số nó xui là qua đi làm về mắc mưa nên người sốt cmnl . Do người sốt nên massa có vẻ là hợp lí nên vác con chim be bé đi trãi nghiệm thử Sông Ái .

Vào chủ đề chính đánh giá trãi nghiệm nha AE .

Bước vào phòng thay đồ các kiểu thì vào xông hơi tầm 10' do người đang cảm nên tranh thủ cho xả tí mồ hôi .Xông hơi xong bước ra thì đã có bé nhân viên ngồi chờ .
Bé chào mình và cười nhẹ nói e tắm cho a nhá .
Đánh giá NV

Face : 8/10 ( Dáng loli kute mà vòng nào ra vòng náy ổn áp )

V1 : 9/10 ( hệ cam , ti bé bóp vừa tay nghịch ti nó săn cứng lên thú vị phết )
V2 : 8/10 ( eo thon , ngon )
V3 : 8/10 ( mông săn bóp đã )
V4 : 8/10 ( lông lá tỉa gọn , tuy nhiên hơi khô ít nước )

Bé tắm kĩ, trong lúc tắm có massa nhẹ đầu và mân mê thằng ku tí .

Khoảng massa khoẻ , bé làm có lực , cũng êm ái bài bản . Đấm bóp được tầm 10' thì đến khúc massa mệt khúc mà mông đợi nhất để trải nghiệm .
Bé vừa nói e thư giãn cho a nha mình oki phát là bé tụt 2 dây áo lộ ra cặp vú ngon lành và kéo váy lên để lộ chùm lông tỉa tót gọn gàng .
Bé này thư giãn thì 40% BJ còn 60% HJ nhé , bé BJ kết hợp nút ti kích thích mình , mình có kêu bé lên giường luôn 69 được không thì bé cười cười chứ không leo lên , thôi thì không lên thì tay chân ta cứ đi khám phá vòng vòng v1 , v3 , v4 vậy . Khám phá được tí thì mình cũng out ( khoảng này hơi tiếc không được CIA , khúc gần ra là bé HJ tốc hành )
Đánh giá chung thì trãi nghiệm cũng OKI trong tầm giá . Nếu có dịp vẫn quay lại để random bé khác trãi nghiệm tiếp ( bác nào có bé nào ổn áp thì chia sẽ giúp e với )
Tổng thiệt hại .
Tic 100 , Tip 200 (300k cho 1 lần thư giãn xông hơi thì ổn áp )
Hơi ngoài lề tí là lúc mình hỏi tên bé cứ cười cười chứ k trả lời nên thôi chắc bé không muốn thì mình cũng chả hỏi lại , bé mà cho biết tên thì mình cũng mạnh tay tip để lần sau quay lại kêu bé típ coi có được phục vụ ân cần hơn hay không .
Mình học văn dở nên rp có lang mang mông các đồng đạo đừng chê .

Bộc Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
1
3
Chúc mừng Bro ngon chim ở nơi đất khách quê người nhé

Mở ảnh nền