Massage Gò Vấp Report Trải nghiệm Lại Massage Mệt Hoàng Gia

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 125

văn nam

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Chạy tết bữa giừo căng cơ mỏi gối đau lưng, lướt 1 vòng diễn đàn mà ko thấy có cs nào nghía dc, tính mai rảo lại nữa xem đi hồi phục sức khoẻ tý. Ai ngờ tele nhóm Ms Hoàng Gia thông báo lên, nằm vùng đã lâu nay nổi lên ghé cơ sở trải nghiệm xem sao. Nhắn ad cho nguyên 1 list bé, chưa biết chọn ai thôi tranh thủ chạy nhanh tới. Tới noi thì cơ sở vật chất ok so với các chỗ mà đã đi rồi, nhân viên báo là giờ còn 2 pé , gu mình dây nhỏ nhắn nên bốc pé luôn. Vào phòng thì như hình (hình mình lấy bên gg giống như mô tả luôn), chỉ ngại cái ghế trong phòng xông bằng nhựa có lưng mà trên sàn gạch men trơn quá đi mém té luôn, xung quanh phòng thì CSVC tạm ổn. Xông dc tý thì pé gõ cửa vào, đập vào mắt là như hình bên ad gửi luôn, gu nhỏ vừa mình dây, nói chuyện don đả, vui tính.
Pé vào ngồi nói chuyện tình cảm như bồ luôn á, dg nói chỉ là hơi tự ti về V1 ( thuộc hệ Cam, nhỏ nhắn nha), mà gu mình nên mình phái phái.
V2 nhỏ nhắn ko mỡ.
V3 vừa tầm
V4 khít nhỏ luôn, tưởng ko lông ai dè pé nói ít lông
Vào tắm tiên vui vẻ như mô tả dịch vụ luôn, lên ms khoẻ thì mình nói bị đau nhức do đứng nhiều thì pé chà đá đấm bóp chân với lực vừa đủ (còn dặn nếu đau thì bảo nha). Đấm bóp khoẻ bài bản, tức trườn nuru thì tê phê á, mình đi mấy chỗ thic trườn ở trên trườn xuống, đây pé làm ngược lại.
Tới lúc mệt thì pé vê lưỡi tê 2 bên bẹn luôn, nút trứng cút mà ko đau như mấy chỗ khác luôn, BJ tê tái luôn.
Hẹn pé dịp sau khi mệt vào lại cho mình mê mệt nữa. Tuỳ gu mỗi người nên mọi người có sự cảm nhận thư giãn khi trải nghiệm bên Hoàng Gia.

Mở ảnh nền