Trải nghiệm hụt hẫng với bé 23 ozawa

Lượt xem: 405

thanhnhan

Tập Sự
Mới Mê Massage
21/11/22
2
0
1
Chuyện là tuần trước rãnh rỗi định làm 1 vé thư giãn sau chuyến công tác mới về. Ghé lại quán quen nhưng bé lúc trước hay đi nay không làm. Nên random 1 bé mới. Trong lòng đang phấn khích vì sắp dc xả stress nên mình lên phòng xông hơi tí để đợi bé vào. Nhưng có lẽ do bữa đó tâm trạng bé đang không được vui hay sao mà bé làm có vẻ không được nhiệt tình lắm mấy bác à.
Gu mình thì thích nhiệt tình, nói chuyện vui vẻ thoải mái thì mới có hứng. Nhưng thấy bé k nhiệt tình nên mình cũng làm biếng nói chuyện.
Thư giãn lẹ lẹ rồi ra về. Coi như lâu lâu random mà xui vậy 😁

Massage Ozawa Gò Vấp

Tham Mưu
Cơ sở Massage
6/6/22
117
6
18
massagegovap.com
Chuyện là tuần trước rãnh rỗi định làm 1 vé thư giãn sau chuyến công tác mới về. Ghé lại quán quen nhưng bé lúc trước hay đi nay không làm. Nên random 1 bé mới. Trong lòng đang phấn khích vì sắp dc xả stress nên mình lên phòng xông hơi tí để đợi bé vào. Nhưng có lẽ do bữa đó tâm trạng bé đang không được vui hay sao mà bé làm có vẻ không được nhiệt tình lắm mấy bác à.
Gu mình thì thích nhiệt tình, nói chuyện vui vẻ thoải mái thì mới có hứng. Nhưng thấy bé k nhiệt tình nên mình cũng làm biếng nói chuyện.
Thư giãn lẹ lẹ rồi ra về. Coi như lâu lâu random mà xui vậy 😁
Nhận được phản ánh của anh , lời đầu tiên cơ sở rất xin lỗi anh về trường hợp trên
Anh có thể cho cơ sở biết là anh đi vào khoảng ngày nào và đi bé số bao nhiêu để cơ sở xác minh lại và sẽ có bù đắp cho mình ạ

• Like
Reactions: thanhnhan

thanhnhan

Tập Sự
Mới Mê Massage
21/11/22
2
0
1
Nhận được phản ánh của anh , lời đầu tiên cơ sở rất xin lỗi anh về trường hợp trên
Anh có thể cho cơ sở biết là anh đi vào khoảng ngày nào và đi bé số bao nhiêu để cơ sở xác minh lại và sẽ có bù đắp cho mình ạ
Mình đi vào khoảng thứ 5 tuần trước khuya 2 3g đêm j đó. Đi vé osen, bé nói bé số 23. Mình cũng không cần câu trả lời hay bù đắp j dâu. Chỉ muốn chia sẻ trải nghiệm không mấy vui vẻ thôi. Ngoài ra tiệm rất ok vì mình đã đi vài lần và cũng đi những chi nhánh khác của tiệm rồi. Hy vọng tiệm chấn chỉnh lại cách làm việc của ktv để khách sẽ có trải nghiệm tốt hơn.

Mở ảnh nền