Massage Hà Nội trai nghiệm đầy thú vị men spa thiên hiền mỹ đình 1 hà nội

Massage Hà Nội

Lượt xem: 96

Khải Đỗ

Tập Sự
Mới Mê Massage
15/4/24
3
0
1
Đôi lời về cô bé 20 số 9 thiên hiền mỹ đình 1 nam từ liêm hà nội - sự nhí nhảnh đáng yêu của cô bé mình hạc xương mai.Gặp em trong một buổi trưa đi tiếp đối tác về mình lướt trên CĐM và thấy cơ sở cũng gần chỗ mình nhậu thế book vé VIP 2 phi thẳng vào quán và quản lý và lễ Tân chào hỏi rồi mình lên phòng luôn,chờ nước 5p thì em nó xuống chào hỏi giọng nói rất nhẹ nhàng ngọt nước của cô gái miền Tây 2 ae ngồi nói chuyện với nhau trong lúc chờ nước để vào tắm,em nó sinh 2k5 rất trẻ và nhẹ nhàng,em nó rất ân cần và chu đáo biết mình uống rượu nên báo lễ Tân lấy trà gừng cho uống,nhóc đầy bồn em nó cởi áo quần cho mình và để rất gọn gàng sau đấy em nó cởi đồ ra thì ôi đẹp thôi rồi,bộ đôi bồng đảo to đẹp vừa tay,đầu ti Hồng hào,ở dưới thì cắt tỉa gọn gàng rất đẹp,2 ae vào bồn tắm em nó kỳ cọ rất cẩn thận và sau đó là màn thư giãn tại bồn thì phê pha thôi rồi,tay mình thì cứ vờn quanh đôi bồng đảo của em nó xoa nắn Vân vê các kiểu,thư giãn một lúc thì em nó rủ mình ra bồn lau khô và lên giường em nó massage khỏe cho 1 lúc rất bài bản và chuyên nghiệp,sau đó em nó đổ tinh dầu và trườn cho mình rất chuyên nghiệp và điêu luyện,sau đó em nó thư giãn đá trứng cút và lau cột điện thì thôi rồi với cái miệng xinh xắn và chiếc lưỡi mà quái,lưỡi đi đến đâu cảm giác thăng hoa đến đó với nhịp điệu rên dâm dục của em nó hoà vào phải nói là phê không chịu nỗi,cố gắng kiềm chế mà ko đc cuối cùng out trong miệng em nó trong sự thỏa mãn và sung sướng.nằm nghỉ một lúc ra em nó tắm tráng rồi đi về,xuống quầy thanh toán xong chào về và hứa với em nó sẽ quay lại với em nó để vui cùng em nó👌👌👌 ,dáng bé mình hạc sương mai ,da trắng rất ok nhé a e

Mở ảnh nền