Massage Quận 12 Report trải nghiệm đáng nhớ cùng bé 03

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 215

Đào Hữu Thành

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
7
3
Chào các bác, đó giờ chỉ nghe nói massage này nọ chứ chưa đi bao giờ hên bị con bồ trước cướp zin chứ không thì cũng còn luôn để cho em bên TC Trung Chánh cướp rồi. Bữa nhậu mà muốn gục tại bàn thì nghe tụi bạn rủ rê đi massage gì đó lúc đó chỉ có thể leo lên xe tụi nó chở đi đâu cũng chịu.

Đến nơi thì bị tụi nó dong vào phòng nghỉ ngơi để nằm còn tụi nó book vé, nằm một xíu rồi mới tỉnh tỉnh được xíu hên có cốc trà gừng. Rồi tụi nó kêu mình lên phòng massage trước chắc đề phòng trốn chạy thôi lỡ phóng lao thì theo lao luôn. Phòng ốc khá rộng có đầy đủ lỡ quê hỏi anh phục vụ từng bước đi sao thì ảnh chỉ xông hơi xong qua xông khô rồi chờ ktv lên. Cởi đồ rồi quấn cái khăn vào phòng xông hơi cảm giác y như hồi bé bị bệnh được má trùm khăn để xông mà đỡ ngộm hơn, xong qua xông khô cảm thấy người tỉnh rượu khoan khoái hẳn. Đang xông thì có một cô bé bước vào mà cứ tưởng ai vào lộn phòng nghỉ ngợi xíu mới nhớ ra là ktv nãy anh phục vụ nói.

Ngại ngại bước ra chào em ấy được em ấy cười chào lại nên cũng đỡ bỡ ngỡ, xong em ấy kêu vào bồn tắm để tắm chung, cái này trước giờ chưa thử qua lần nào mà còn tắm chung với gái nữa, em ấy cũng cởi đồ luôn ngại bội phần. Tia tia xíu ngực rồi mông em này thấy rất kích thích ngực to đều còn mông thì căng mịn, xong đồ em ấy ngồi xuống để bắt đầu mút thằng em mình, sướng cực độ và ra luôn trong bồn tắm, lau khô người rồi em ấy mời lên giường để massage.

Massage thì đấm bóp có lực lắm, rồi đến đắp đá nóng người khỏe hẳn ra, rồi tiếp nữa là massage gì mà em ấy dùng cơ thể để massage luôn cứ như người yêu quấn quýt vậy cảm giác kích thích đã man. Xong cái em ấy xoay người ở thế 69 trong mấy phim jav rồi bắt đầu mút thằng em mình tiếp để nguyên cái bím cho mình thoải mái khá phá nước ra từ lâu, em ấy thì mút nhiệt tình kèm theo tiếng riêng nhẹ và kết thúc bằng lần ra luôn trong miệng. Lần đầu tiên trong đời trải nghiệm cái cảm giác lạ lạ mà sướng vô cùng mà còn CIA luôn chứ. Lúc nằm nghỉ ngơi xíu hỏi tên thì em ấy nói số 03 rồi cùng ra ngoài.

Cảm nhận lần đầu massage có khác, chắc nghiện mất.

tâm hoàng

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
33
1
8
bên này cơ sở to vcl ra VỚI SẠCH SẼ
đáng đồng tiền ra phết đấy

Mở ảnh nền