Report Trải nghiệm cuối tháng 2 quán Nani

Lượt xem: 1,273

Dương Tuấn

Binh Nhì
Đam Mê Massage
15/9/22
24
2
3
Cách đây 2 tuần có làm 1 vòng BD. Về thăm em hàng loli vếu khủng xong còn cứng quá tranh thủ chạy qua nani kiếm em Thảo. Vào quán tầm 11g trưa có 2 em. Vào làm ngụm nước 1 bé vào chào "ở đây có massage thư giản 170 30p anh có nhu cầu k".
Tao làm bộ hỏi : " để anh nghỉ mệt xíu mà trong đây còn em nào k"
Bé nó nói : "ở đây có em và bé ngoài kia thôi "
Mà thật sự từ khi tao bước vào tao chỉ thấy 2 em thật. em vào chào mặt bthg vếu k to nên kêu bé kia vào.
Bé kia tướng cao tầm 23-26t có chào t, xong vào làm bé ngại nói em mới làm k biết làm gì để kêu chị kêu vào. Tao nói em k biết để a dạy. Xong em cũng ok kéo màn.
Tao tuột quần ngồi kế em liền, tưởng ẻm xạo lz, ai dè ẻm đỏ mặt thiệt ,tay sục sục k dám nhìn, t bóp vếu ẻm ôm bụng lại, bú thì ẻm k cho. Bóp vậy chứ đéo nhìn đc vếu cũng hơi cay. Xong chán tao đứng lên kêu ẻm bj, ẻm đỏ mặt k bú, t đưa vào thì cũng bj, k cạ răng nha mtml nhưng cũng k phê. Xong chán t kêu ẻm để t với ẻm thay nhau xục cho nhanh ra. Ẻm đỏ mặt là cái duy nhất khiến t có cảm giác, kiểu chơi mấy em lần đầu, còn lại k ấn tuợng.
Hỏi ra mới biết em quê KG sáng mới lên làm, ẻm nói hợp đồng với chủ làm phục vụ karaoke, mà chủ nói quán karaoke sửa nên qua đây làm, k nghĩ sẽ làm nghề này, ẻm nói nếu k làm đền bù hợp đồng 12tr vì có lăn tay các thứ.
Khi về t cũng có suy nghĩ mấy em nó thật sự chưa trải sự đời, dại vl. Hợp đồng k đúng thì ra phường CA ngta giải quyết, mà làm trái pháp luật thì hợp đồng đó cũng vứt thôi. Dễ bị lừa vào động vãi. Lâu lâu vào YouTube thấy hiệp sĩ giải cứu là hiểu r...
Thôi nói đạo lý làm gì, t cũng sống như lồn rồi, có hàng ngon là đc rồi. T k quan tâm lắm mấy chuyện bên lề.
Đi sao về nói vậy xạo làm gì mệt cặc. T đi cuối tháng 2 nha, còn giờ sao t k biết. Bé t đi tên Tr.

Văn Quyết

Binh Nhì
Lão Làng Massage
10/6/22
38
1
8
mà quan trọng ẻm có xinh không, xinh thì về nhà a nuôi

Mở ảnh nền