Report Trải nghiệm cùng 222 Royal

Lượt xem: 391

Đỗ Đức Phúc

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
10
2
3
Review về Royal

Tối hôm qua em có hẹn trước vs bác lễ tân dể setup kèo vs em 222 nghe kể bé rất dễ thương bên đấy
sau đây e xin kể lại cuộc vui của e cho các bác nghe và thèm thuồng

Nhìn bề ngoài cứ nghĩ bé hệ mình dây cây cảnh nhưng hóa ra cũng có da có thịt 3 vòng nuột mặc dù không phải gu em nhưng vẫn chấp nhận
Vào nhẹ nhàng không chịu được, tắm chung các thứ rồi đến lúc vào cuộc thì thật sự như người yêu nói không phải quá
em í thích tắt đèn xong 45p nghịch ngợm đủ thứ thiếu mỗi nước cho vào thôi còn trò gì cũng nghịch rồi, v4 thì như thuỷ điện
ngịch chán chê k cần trườn xong nằm ôm ấp như người vợ tuyệt vời luôn :)))
Cực kỳ đáng để trải nghiệm 222, một cảm giác rất lạ lẫm mặc dù em đi không ít nhưng thực sự là quá ok,

còn lại từ lễ tân tới phục vụ k quá vồ vập mời em ngồi ghế để tháo giày dùm khá là chuyên nghiệp(cứ tưởng như khách VIP) cho tới phòng ốc là điều em ưng ý. Quay mông xe cho khách vào trong cũng rất tiện cho ae.
Tổng chi phí 1600k cho cả tip+vé.
Chắc chắn sẽ còn quay lại gặp royal nhiều nữa.

Văn em có lủng củng các bác bỏ quá cho e nhé

Massage Royal

Tham Mưu
Cơ sở Massage
5/6/22
106
2
18
Review về Royal

Tối hôm qua em có hẹn trước vs bác lễ tân dể setup kèo vs em 222 nghe kể bé rất dễ thương bên đấy
sau đây e xin kể lại cuộc vui của e cho các bác nghe và thèm thuồng

Nhìn bề ngoài cứ nghĩ bé hệ mình dây cây cảnh nhưng hóa ra cũng có da có thịt 3 vòng nuột mặc dù không phải gu em nhưng vẫn chấp nhận
Vào nhẹ nhàng không chịu được, tắm chung các thứ rồi đến lúc vào cuộc thì thật sự như người yêu nói không phải quá
em í thích tắt đèn xong 45p nghịch ngợm đủ thứ thiếu mỗi nước cho vào thôi còn trò gì cũng nghịch rồi, v4 thì như thuỷ điện
ngịch chán chê k cần trườn xong nằm ôm ấp như người vợ tuyệt vời luôn :)))
Cực kỳ đáng để trải nghiệm 222, một cảm giác rất lạ lẫm mặc dù em đi không ít nhưng thực sự là quá ok,

còn lại từ lễ tân tới phục vụ k quá vồ vập mời em ngồi ghế để tháo giày dùm khá là chuyên nghiệp(cứ tưởng như khách VIP) cho tới phòng ốc là điều em ưng ý. Quay mông xe cho khách vào trong cũng rất tiện cho ae.
Tổng chi phí 1600k cho cả tip+vé.
Chắc chắn sẽ còn quay lại gặp royal nhiều nữa.

Văn em có lủng củng các bác bỏ quá cho e nhé
Dạ cảm ơn anh đã đến cơ sở bên em để trải nghiệm ạ , rất mong được phục vụ cho anh vào những ngày sau ạ

Mở ảnh nền