Massage Tận Nơi Report Trải nghiệm chân thật Massage lingam Kẻ Cắp Tinh Hoa _Cherry_Miu_Mi Sun

Lượt xem: 7,074

Hữu Đạt

Tập Sự
Lão Làng Massage
3/9/22
27
4
8
Dịch vụ Massage lingam tại khách sạn hiện đang là dịch vụ mới đang thịnh hành.Sau thời gian tìm hiểu mình quyết định chọn Kẻ Cắp Tinh Hoa để trải nghiệm các dịch vụ.
Để có đánh giá đúng với dịch vụ mình đã đi 3 trong số 4 em trong list của kẻ cắp tinh hoa (hiện tại mới cập nhật thêm em mới sẽ trải nghiệm sau).
Đánh giá chung về dịch vụ các em đều chiều khách hàng,đúng mô tả,đúng dịch vụ.Tuy nhiên mỗi em sẽ có mỗi điểm mạnh riêng khác nhau sẽ hợp với gu của mỗi anh em.
Để anh em hình dung rõ hơn từng em mình sẽ làm bài review từng em:

1) CHERRY :

Face: 8 điểm. Da trắng mịn màng
V1: tạm ổn,hơi xệ chút
V2 :hơi lipit chút
V3 :eek:k trắng

Tay nghề matxa đầy đủ bài.lingam tạm ổn
Phần Thái trườn ngực em này ok.Em này có chiêu bướm kẹp xúc xích anh em nào yếu yếu chịu không nổi.Mình với em quần nhau mém đưa vô mấy lần.
Đánh giá chung anh em nào thích matxa và làm tình good chọn em này.

2) MIU :

Face: 6 điểm. Da trắng mịn màng
V1: Ok
V2 :
V3 :eek:k trắng

Tay nghề matxa ok như các em bên bảo Khang.lingam tạm ổn
Làn da em này mịn màng đi thái ngực phê lắm.Em này được chiêu kiến bò phê lắm.Anh em cứ trải nghiệm thử
Em này thuộc tuýt nhẹ nhàng từ từ.
Đánh giá chung em này matxa tốt,trải nghiệm đê mê nhẹ nhàng khoản làm tình em này còn non với lại em cũng đang giữa mình chút cái này anh em thông cảm.

3) MI SUN :

Face: 6 điểm. Da trắng mịn màng
V1: ổn
V2 :hơi lipit chút
V3 :căng tròn

Tay nghề matxa tạm được,lingam ok
Em nay có tuyệt chiêu matxa bằng lưới từ trên xuống dưới,dọn cả WC,bướm kẹp xúc xích thần sầu.
Anh em đụng đúng điểm của em nó thì được em nó chiều tới bến.
Đánh giá chung em này anh em nào thích trải nghiệm matxa dc làm tình thì kiếm đến em này.Trải nghiễm số 1.

• Like
Reactions: Vuthaison

Minh Quang

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
8
1
3
Có mấy bé làm cũng tốt tình cảm lắm chứ còn bác nào ham mê gái teen gái trẻ thì cái này chắc hok phù hợp rồi

Cường Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
0
1
Bữa đi thử cherry thì hơi cứng tuổi nhưng được cái service khá là tốt thoải mái vui vẻ lắm

Mở ảnh nền