Massage Gò Vấp Report Trãi nghiệm bé số 10 thật tuyệt vời

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 405

Cao Tiểu Bình

Tập Sự
Lão Làng Massage
15/9/22
26
1
3
Mới đón tết đây thôi mà giờ lại phải lao vào Sg kiếm cơm, công việc vất vả mà chẳng có ai kề bên nên cũng rất luôn có một bầu ngực nào thật đẹp để úp vào. Với một thằng FA như mình thì điều đó vô cùng cần thiết ae ạ. Chợt nhớ đến massage luxury với dàn chân dài sẵn sàng chào đón và combo món ăn phục hồi công lực sau khi gặp các em.
Đón tiếp mình là một bạn áo trắng đẹp troai, sau khi xong thủ tục ở quầy lễ tân, lên phòng cái ấn tượng đầu tiên là CSVC ở đây nhìn sang trọng quá trời cứ tưởng sẽ mắc lắm nhưng không các bác à vừa túi tiền với code giảm giá. Rất hài lòng ở khoản này. Bắt đầu vào xông hơi được 5p bắt đầu khói lên đầy phòng ở đây sương khói mờ nhân ảnh – ai biết tình ai có đậm đà. Thoang thoảng nhìn thấy bóng dáng em bước vào tôi liền chạy ra khỏi phòng xông để chào đón em. Sau khi chạy ra khỏi phòng xông em liền lấy khăn lau người cho mình, chờ mở nước thì mình có tâm sự nho nhỏ với em thì mới biết em này em số 10.
Bắt đầu màn thủy chiến căng thẳng như sơn tinh thủy tinh em bắt đầu trút bỏ hết những gì ở trên cơ thể… lúc này mới thấy được body của em. Wao tại sao đưa đến cho tôi một cô gái xinh như thiên thần mà còn bén đứt cái đầu nữa chứ. Em dùng cặp ngực của mình đi trên người mình, thằng em mình lúc đó tò mò dậy để chờ được kẹp. Thấy thế bé liền chăm sóc thằng em cute phô mai que của mình liếm trụ Bj các thứ nghe tiếng chụt chụt. Thấy em nhiệt tình như thế mình phải kêu em ngừng lại để dành cho bài ms chứ kh thôi out tại đây thì uổng qué.
Bắt đầu vào bài ms khỏe , đá nóng, gối thảo dược ấm, em ấn huyệt bẻ khớp vừa tay làm máu huyết lưu thông rần rần công lực dần phục hồi. Ms mệt màn trườn thái, ngực em vừa tay săn chắc đầu ti nhỏ nên trườn đến đâu là cảm nhận được độ mềm mại đến đó, em lật ngửa mình lại dùng cặp ngực săn chắc du lịch khắp người mình, tranh thủ thưởng thức cặp đào của em 1 lúc. Em hôn lên thằng em mình rồi nút cặp trứng cút của mình một cách mãnh liệt, em liếm trụ thằng em mình Bj điêu luyện gồng mình được một lúc cũng out các bác ạ.
KTV 10
V1 8/10 cam lai bưởi, săn chắc
V2 9/10 eo thon gọn
V3 8/10 hợp với dáng em
Tổng cộng onsen 1 :tic= 420k có code , Tip= 600k
Cảm ơn cơ sở đã tạo điều kiện để có dc 1 sự trải nghiệm very good

Mở ảnh nền