Massage Gò Vấp Hot Girl Report Trải nghiệm bé 28 mới bên Royal 744 Quang Trung

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 441

Hô Đen

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
27
2
8
Hôm qua ăn chơi với đám bạn xong gọi điện thoại cho cơ sở royal nhờ sắp xếp dùm 3 chỗ để anh em qua quẩy tăng 2. Chẳng là hay đi công việc bên này đi ngang có thấy cơ sở này đập vào mắt cũng lâu rồi nên lên google tra số gọi trực tiếp cơ sở luôn ( dành cho anh em nào thắc mắc cách có số điện thoại cơ sở nhé).
Tới cơ sở đưa số điện thoại ra nhanh tay thanh toán vé xong ra giường nằm được bạn phục vụ mời trà và bánh kẹo ăn uống. Ngồi nhâm nhi xíu thì được phục vụ dắt lên lầu thế là nhường anh em trước mình lên phòng cuối. Khi bước vào phòng khá rộng rãi và sạch sẽ (theo quan điểm mình).
CSVC khá hiện đại, đèn mờ tím nhìn ảo diệu thật.
Bước vào xông hơi thì tầm 10p có bé lên gõ cửa và chào hỏi mình. Ấn tượng đầu tiên về bé.
Face: Khá xinh (tầm 21 - 22 vì nhìn khá đẹp)
V1: Cam mỹ
V2: hơi lipit
V3: Đào to
V4: nước nôi lênh láng
Skill: Bé đi đường lưỡi tốt, các kĩ thuật trườn khá điêu luyện nhưng HJ hơi nhiều làm tình cảm chậm rãi không dồn dập.
Tip=tic
28 làm khá tốt(theo đánh giá chung của mình).
Phục vụ - Lễ Tân vui vẻ nhiệt tình sau khi mình xuống làm tô mì bò vui vẻ rồi ra về

Lê Nhật Minh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
1
3
Nhìu khi đi ngang cơ sở này thấy nhiều bé cũng xinh vãi chưởng để bữa nào ghé thử nghe bác kể thèm dữ ta

Ku Tý

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
14
0
1
Này hình như gần công ty mercedes thì phải nè

Đặng Đức Đạt

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
21
2
3
ở bên đó bữa tui đọc bài viết về bé và trải nghiệm thấy bé 882 củng dễ thương lắm đấy bữa nào anh em đi thử

Mở ảnh nền