Massage Gò Vấp Report Trải nghiệm bé 18 galaxy gò vấp

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 974

koko

Tập Sự
Đam Mê Massage
6/9/22
5
0
1
Lần đầu viết review

Hứa với em sẽ viết review mà giờ mới rảnh để viết bài. Mình ghé Galaxy cũng là lúc mưa bắt đầu nặng hạt thêm chiều , đã book lịch trước rồi nên tới nơi chỉ làm thủ tục & ly trà nóng là lên phòng lun, các bạn locker khá nhiệt tình chuyên nghiệp

Lên phòng thì ấn tượng là phòng ko lớn nhưng đầy đủ tiện nghi, mình thích kiểu ấm cúng như vậy.. đèn mờ ảo, nhạc du dương mà bên ngoài thì mưa nữa là đúng bài kkk.

Xông hơi đc tầm 15p thì bé vào.. ấn tượng đầu tiên là dễ thương hay cười. Lần đầu tiên đi vé onsen mà bồn có sục khá ổn áp.. Bé khá thoải mái và phối hợp với mình, còn hỏi muốn ngâm thêm nữa không.

Về massage khỏe với mình thì cũng đủ lực. Đến phần mệt thì bé làm đầy đủ skill và rất nhiệt đặc biệt cho hôn môi thoải mái . Cảm giác bé rất có tâm với nghề :d

Đánh giá bé 18

V1: vừa tay

V2: eo thon

V3: xăn chắc

V4: sạch sẽ nước nhiều

Đánh giá chung bé rất tình cảm, nhiệt tình.. đáng để ae trải nghiệm.

Tổng kết Tic 250k tip 500k ae pv 50k

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Chúc mừng bác ngon chim nhé

Mông Nẩy Nẩy

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
141
11
18
Kiếm mấy bé cho hôn môi khó ghê đọc xong report này chắc em đi trải nghiệm liền quá

Massage Galaxy Gò Vấp

Tham Mưu
Cơ sở Massage
10/9/22
24
0
1
Lần đầu viết review

Hứa với em sẽ viết review mà giờ mới rảnh để viết bài. Mình ghé Galaxy cũng là lúc mưa bắt đầu nặng hạt thêm chiều , đã book lịch trước rồi nên tới nơi chỉ làm thủ tục & ly trà nóng là lên phòng lun, các bạn locker khá nhiệt tình chuyên nghiệp

Lên phòng thì ấn tượng là phòng ko lớn nhưng đầy đủ tiện nghi, mình thích kiểu ấm cúng như vậy.. đèn mờ ảo, nhạc du dương mà bên ngoài thì mưa nữa là đúng bài kkk.

Xông hơi đc tầm 15p thì bé vào.. ấn tượng đầu tiên là dễ thương hay cười. Lần đầu tiên đi vé onsen mà bồn có sục khá ổn áp.. Bé khá thoải mái và phối hợp với mình, còn hỏi muốn ngâm thêm nữa không.

Về massage khỏe với mình thì cũng đủ lực. Đến phần mệt thì bé làm đầy đủ skill và rất nhiệt đặc biệt cho hôn môi thoải mái . Cảm giác bé rất có tâm với nghề :d

Đánh giá bé 18

V1: vừa tay

V2: eo thon

V3: xăn chắc

V4: sạch sẽ nước nhiều

Đánh giá chung bé rất tình cảm, nhiệt tình.. đáng để ae trải nghiệm.

Tổng kết Tic 250k tip 500k ae pv 50k
Dạ em cảm ơn anh đã đến cơ sở bên em để trai nghiệm dịch vụ bên em ạ , rất mong được phục vụ anh vào những lần sau ạ

Mở ảnh nền