Report Trải nghiệm 2 tay 2 bướm 2 em dâm tướng ngon

Lượt xem: 684

Big Bum

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
1
3
Nay tui có dịp ghé qua Ozawa q10 nên chơi lớn đi hẳn 2 KTV . Vào thủ tục xong xuôi, và gửi gắm lễ tân chọn cho cập nào hợp nhau xíu, thế là được giới thiệu cho cập chị em 39 và 66. Lên đến phòng xông hơi chút thì 2 bé đã vào từ lúc nào, sau đó 2 bé giúp tui lau người , ôm ấp cùng nhau tâm sự 1 chút , 2 bé thân hình đều ngon vs dâm , ngồi ôm ấp thôi mà con cu nó nứng ko chịu nổi :)) , đồng thời 2 bé cũng thăm hỏi thằng em tui 1 xíu. Sau đó là màn thuỷ chiến, đây là cơ hội để tui có thể khám phá vòng một của mấy bé và mấy bé làm quen với thằng em tui nhiều hơn, mấy bé đi lưỡi từ đầu thằng em đến thân không sót chỗ nào nhìn cứ tưởng đang đóng jav không.tay tui thì 2 tay 2 hang cua cứ thế mà móc , Sau một hồi quá nứng cùng với kỹ năng của 2 bé miệt mài thăm hỏi thì thằng em của tui cũng khóc ròng, haizzz có xíu đã out đúng là mất mặt quá mà.
Sau đó là màn chiến đấu trên giường thì các bé làm khoẻ trước sau đó bé 39 nói tui lật lên để bắt đầu phần chính,2 bé thay phiên nhau chà trái chà phải , cặp vú bé nào cũng mướp nên cảm giác sướng , sau đó thì 2 bé leo lên người tui dùng bướm chà , chà đến khúc cu tui mém out lần nữa, tui nói 2 bé vào phần chính luôn do biết không trụ được lâu . Bé 27 xuống thằng em thì nhiệt tình chào hỏi, bé 66 thì đi lưỡi từ dưới chân lên khi gặp thằng em tui thì liền thay 39 giao lưu với nó, lúc này 39 chuyển mục tiêu lick ti , mà thật đường lưỡi bé đi đến đâu tui thấy sướng đến đó cộng với sự nhiệt tình chăm sóc thằng em của 66 thì sau 10 phút cuối cùng cũng cia sung sướng.
Đánh giá
66 Face : 7,5 d , ko teen , xinh , dâm
Skin : mịn màng
V1: to , mềm
V2: thon gọn
V3 : mịn màng to
V4: sạch sẽ thơm tho , nhiều nước

39 : Face 7,5đ, dễ thương nhí nhảnh lắm
V1 cam vừa tay bóp sướng , nuru cũng sướng
V2 thon thả,
V3 ngon lành cành đào
V4 như nước suối Lavie
2 em nói chung nhìn tướng tá ngon lành . Service ngon khỏi bàn . Thiệt hại vé 700k bo mỗi em 700k

Mở ảnh nền