Massage Quận 1 Trả report cho bé Nấm của Queen

Hệ thống cơ sở massage Quận 1

Lượt xem: 444

King

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
1
3
Bé này ở Queen nhiều anh em đã gặp rồi, cũng có report rồi, mình cũng lân la mò tới trải nghiệm thử. Đi hồi 2 tuần trước mà do bận công việc quá nên giờ mới có dịp report cho bé. Bé là bài report mở hàng cho năm 2023 luôn hehe. Về Queen thì anh em đi nhiều cũng biết rồi mình không nói nhiều thêm nên vô vấn đề chính là trải nghiệm cùng với bé

Vào phòng là bé chào hỏi rồi, do mình hok có xông hơi nên bé tụt đồ mình luôn. Xong rồi bé bào " Em cởi cho anh rồi thì anh phải cởi cho em chớ ". Người đẹp có yêu cầu rồi thì mình phải làm thôi, thế là cả 2 trở về thời nguyên thủy mà ôm nhau tâm sự

KTV 12 mình cho biệt danh là Bé Nấm vì bé có chút xíu con à

Face: xinh xắn dễ thương lắm nha, xì teen, nụ cười tươi tỏa sáng

Chiều cao nấm mini cỡ 1m5 nhưng mà nhỏ nhỏ lại là gu của tui, bồng bế dễ nè

Vòng 1: cái này mới là cái đáng nói nè Big Size to bự, hàng Việt Nam chất lượng cao. Thế là X hỏi:

' Em ơi em ăn gì mà Vòng 1 của em to thế '

' Em ăn cùng món để bự như cái của anh ấy '

Trả lời hay quá em ơi 10đ bóp vếu 10 cái làm phần thưởng

Vòng 2: tập thể dục lại đi nha hihi

Vòng 3: to bự luôn nha

Vòng 4: Đặc biệt gầm cao máy thoáng, anh em vào xem là hiểu

Nước đầy rồi thì mình vào tắm thôi nào. Màn tắm thì bài Onsen của em rất đầy đủ,cảm xúc rất tốt, theo cảm nhận của mình thì đạt 8/10 luôn ấy, anh em nên thử màn tắm này, nếu hứng thì có thể làm vé 2 cái, mình thường đi lần đầu là 1 cái à nên cũng hơi tiếc. Tắm táp cũng gần 15-20 phút thì ra ngoài để em massage. Em massage đầy đủ, bài bản

Massage mệt : Thái sấp ngửa cảm giác khá phê vì em có bầu ngực hệ Khủng, đi lưỡi lâu và kỹ mọi ngóc ngách. Lật lại có màn kết hợp bưởi kẹp xúc xích, món này hơi gây cấn nha anh em nên anh em cẩn thận kẻo bắn lên mặt của mình hehe. Qua màn này thì tới màn BJ đá bi, xúc bình xăng, 69, em làm từ tốn nhẹ nhàng sau đó mới tới cao trào mạnh mẽ và cuối cùng là CIA trong sung sướng.

Thích em ở màn nói chuyện vui vẻ, dễ thương, sự nhiệt tình ân cần chu đáo. Sẽ gặp lại em trong dịp sau, chào anh em

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Chúc mừng bác trải nghiệm bé Nấm mĩ mãn nhé, bé nấm này nổi tiếng thật ấy

Harry

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
12
0
3
Nghe cái tên Nấm Nấm là toàn thấy mấy bé dễ thương rồi mà đọc xong thấy bé tình cảm chu đáo quá
Để lúc nào rảnh ghé qua trải nghiệm thử

Tấn Bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
1
3
Queen này nằm ngay góc ngã 3 trần quang khải với hai bà trưng thì phải đúng không

Massage Queen Quận 1

Tham Mưu
Cơ sở Massage
25/8/22
36
0
6
Bé này ở Queen nhiều anh em đã gặp rồi, cũng có report rồi, mình cũng lân la mò tới trải nghiệm thử. Đi hồi 2 tuần trước mà do bận công việc quá nên giờ mới có dịp report cho bé. Bé là bài report mở hàng cho năm 2023 luôn hehe. Về Queen thì anh em đi nhiều cũng biết rồi mình không nói nhiều thêm nên vô vấn đề chính là trải nghiệm cùng với bé

Vào phòng là bé chào hỏi rồi, do mình hok có xông hơi nên bé tụt đồ mình luôn. Xong rồi bé bào " Em cởi cho anh rồi thì anh phải cởi cho em chớ ". Người đẹp có yêu cầu rồi thì mình phải làm thôi, thế là cả 2 trở về thời nguyên thủy mà ôm nhau tâm sự

KTV 12 mình cho biệt danh là Bé Nấm vì bé có chút xíu con à

Face: xinh xắn dễ thương lắm nha, xì teen, nụ cười tươi tỏa sáng

Chiều cao nấm mini cỡ 1m5 nhưng mà nhỏ nhỏ lại là gu của tui, bồng bế dễ nè

Vòng 1: cái này mới là cái đáng nói nè Big Size to bự, hàng Việt Nam chất lượng cao. Thế là X hỏi:

' Em ơi em ăn gì mà Vòng 1 của em to thế '

' Em ăn cùng món để bự như cái của anh ấy '

Trả lời hay quá em ơi 10đ bóp vếu 10 cái làm phần thưởng

Vòng 2: tập thể dục lại đi nha hihi

Vòng 3: to bự luôn nha

Vòng 4: Đặc biệt gầm cao máy thoáng, anh em vào xem là hiểu

Nước đầy rồi thì mình vào tắm thôi nào. Màn tắm thì bài Onsen của em rất đầy đủ,cảm xúc rất tốt, theo cảm nhận của mình thì đạt 8/10 luôn ấy, anh em nên thử màn tắm này, nếu hứng thì có thể làm vé 2 cái, mình thường đi lần đầu là 1 cái à nên cũng hơi tiếc. Tắm táp cũng gần 15-20 phút thì ra ngoài để em massage. Em massage đầy đủ, bài bản

Massage mệt : Thái sấp ngửa cảm giác khá phê vì em có bầu ngực hệ Khủng, đi lưỡi lâu và kỹ mọi ngóc ngách. Lật lại có màn kết hợp bưởi kẹp xúc xích, món này hơi gây cấn nha anh em nên anh em cẩn thận kẻo bắn lên mặt của mình hehe. Qua màn này thì tới màn BJ đá bi, xúc bình xăng, 69, em làm từ tốn nhẹ nhàng sau đó mới tới cao trào mạnh mẽ và cuối cùng là CIA trong sung sướng.

Thích em ở màn nói chuyện vui vẻ, dễ thương, sự nhiệt tình ân cần chu đáo. Sẽ gặp lại em trong dịp sau, chào anh em
Dạ cảm ơn anh đã trải nghiệm dịch vụ bên em, hẹn gặp anh lần sau ạ

Mở ảnh nền