Discount Hot Girl tổng hợp quán cf cỏ chịch dạo cho anh em

Khuyến mãi

Lượt xem: 1,265

đặng huy

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
28
1
3
Hello 500 tml , dạo này do khủng hoảng kinh tế nên t dừng cuộc chơi , chia sẻ lại những quán có CHỊCH cho mấy tml tham khảo . Đại đa số đều có review hết rồi t chỉ xác nhận lại cho mấy tml biết thôi .
T chỉ mới tham gia diễn đàn gần đây nhưng tàu ngầm bên thiendia hơn 10 năm rồi từ thời còn tên miền liên xô chống mỹ kìa ( lauxanh.us ) nên nếu mtml thấy t trứng nước k đáng tin thì đừng xem mất công .
Gu t khác lạ , t chỉ thích chịch lén , chịch tại quán , chứ vô ks chơi gái k cảm giác , nên nếu mấy tml chung sở thích có thể tham khảo . T chỉ quan tâm chịch nên chỉ review những quán có chịch mtml quan tâm bj , hj , 69 các kiểu có thể bỏ qua bài này .

Q3 : Tokyo Massage , t đi chỗ này từ thời mới mở , còn chưa có chi nhánh bên Q10 nữa , chịch bé từ thời chưa nổi đến khi hót nhất tiệm chất lượng vẫn vậy ko thay đổi . Do chủ ko cho chịch , em cũng k chịu chia sẻ nên tạm k share chỗ này cho e còn có việc làm . Mấy tml tự khám phá nhé , t chỉ xác nhận có chịch thôi , t chịch cũng hơn chục lần , chịch ghế chịch bồn chịch giường lăn lê bò lết các kiểu .
Csvc đẹp , em út bén
Tic 700 tip 1tr5

Q8 Đại Thọ trung sơn , tiệm này t có review rồi , nhưng vẫn có mtml đi bị sụp hầm nên cân nhắc trc khi đi . E tao đi tên H ( ko giữ )
Tic 350k ( trọn gói có BJ ) chịch thêm 300

Như Hương , tiệm này vô xác nhận có chịch thôi ko khuyên đi .
csvc 3d , toàn mb , tic 250 trọn gói , chịch thêm 300

Bình Tân khu này t ở nên đi nhiều nhất , đa số đều cn4
Đường Mã Lò :
Từ tktq quẹo trái Mã Lò tiệm htgd đầu tiên bên trái , bj 250 cia chịch 400
Chạy lên 50m bên phải đường số 21 quẹo vào sân banh tầm 40m chưa tới sân banh có cf 5555 tiệm có 2 em chịch luôn 300 . Sv công nghiệp , có em Diễm mặt xinh như hot girl t chịch hơn chục lần gạ nhân trần ko đc . Ml nào mê gái đẹp có thể đi thử . Còn cần sv k nên đi .
Chạy lên chút vẫn trên Mã Lò có htgd mekong bj 250 chịch 400 toàn mb k có gì đặc sắc .
Chạy tiếp lên gần ngã tư HL2 bên trái đối diện tiệm xéo tiệm sửa xe lớn cũng có chịch 400 nốt .
Những quán khác chỉ Bj thôi có quán Cô chủ nhỏ toàn mãn teen đa số trẻ , gạ chịch hoài ko đc nên k đi nữa .

Đường Chiến Lược quán Hồng Thắm , quán này chịch công khai trc mặt khách đúng gu t nên đi nhiều chịch hơn chục lần nên đi em Ni body ngon nhất . Tuy nhiên cũng có mtml chê đào xấu nên cân nhắc trc khi đi . Giá cũng chat 500k , đc cái chịch lộ thiên nên cảm giác mạnh cho tml nào thích thể loại này .

Đường Trương Phước Phan , Tân Hoà Đông quẹo vô 30m tiệm Minh Đức mb tướng ngon nhưng vú cũng xệ rồi nên lúc chơi hay mặc áo vú , nên đi sau 7h , sáng toàn cá xấu . Rổ giá 400k chịch .

Đường Đặng Nguyên Cẩn từ Luỹ Bán Bích quẹo vô tiệm đầu tiên bên phải 46 thì phải có 1 em mãn teen mặt ok body ngon , em k làm nhưng gạ 700k mới cho cạ chim , chịch luôn 1tr , cao vl nên ko khuyến khích đi .

Trên đây là những quán t đã đi mà có Chịch , tuy nhiên đời k như mơ nên ml nào đi bị sụp hầm nhớ report cho anh em biết mà né . Ko phải t đi đc thì mấy tml đều đi đc nên chuẩn bị tinh thần , hầm hố đang đợi mấy tml đấy . ( mượn câu nói của 1 tml trên này hihi )

• Like
Reactions: DonChinjao
Mở ảnh nền