Tôi thích em người từng làm tôi mê mẩn P.1

Lượt xem: 277

Mạnh Dũng

Tập Sự
Lão Làng Massage
15/6/22
37
3
8
Ok anh cũng nên bảo nên né gái massage nhưng sẽ thế nào khi dính phải vào cô gái massage???
Chap 1.
Tôi thích em thì cũng tình cờ qua một lần gặp mặt chả mấy gì tốt đẹp. Hôm đó tôi nhậu cùng lũ bạn, và thế là tụi nó dắt đi nhậu nhẹt rủ tăng 2 tăng 3. Thì thời gian đó tôi khá là buồn vì vừa chia tay con bạn gái nó cắm cho tôi cái sừng dài lằng ngoằng.
Đám bạn cứ kêu mày có gái mới sẽ quên gái cũ thôi, đàn bà ai cũng như vậy thì hà cớ gì phải buồn vì nó. Đúng, sao phải buồn vì nó, nhưng nếu ai nói có thể buông và quên ngay lập tức thì tôi chả tin, kể cả với tôi cũng là một con người như vậy.
Sau khi say xưa cả đám tôi có ghé một cơ sở massage bên Bình Thạnh. Tụi nó cũng chiêu đãi các thứ nên chầu đó hầu như được lo mọi thứ nên tôi cũng không suy nghĩ gì nhiều cứ miễn phí thì mình đi thôi. Đang ngồi xông hơi cho tỉnh cơn say thì em nó gõ cửa vào, dáng người nhỏ gọn, dễ thương, rồi thì anh em đi masasge sao thì tôi cũng vậy, làm hết quy trình bài bản xong thì chúng tôi ngồi lại tâm sự. Em nó hỏi nay thấy anh có vẻ buồn buồn nhỉ, anh có thể tâm sự em nghe được không. Tâm sự với người lạ, sau khi tôi ra khỏi đây thì cũng chẳng còn biết tôi là ai, em là ai, và câu chuyện này đang nói về ai. Tôi vừa kể nhưng vẫn hối tiếc về cuộc tình vừa qua. Em cũng an ủi động viên tôi thật nhiều, nhưng giờ giấc cũng đã hết cũng không thể ở lại thêm lâu tôi đành ra về. Để gặp gỡ lại em tôi liền xin zalo để lần sau ghé lại ủng hộ. Thật sự chẳng có gì xảy ra cũng như bóc bánh trả tiền là xong. Nhưng khi về tối tôi lại trằn trọc suy nghĩ nhớ về hình bóng em ấy, một ngày, hai ngày nỗi nhớ lại không vơi đi mà cồn cào nhiều hơn. Còn mối tình cũ hầu như nó đã lạc vào hư vô nào rồi. Thế đành lòng tới thăm em nó thì được nghe bảo là em nó vừa mới vô anh phải chờ tầm 2h. Tôi cũng đồng ý chờ đợi...
Anh em mong chờ mình ra chap 2 thì nhớ ấn like nhé!!!

• Like
Reactions: Ngộ Không

Ngộ Không

Tập Sự
Lão Làng Massage
16/6/22
32
1
8
Con mẹ nó đang gần tới khúc gay cấn thì lại hết

Pegasus

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/6/22
18
1
1
Tồi cũng đồng ý chờ đợi.... chap 2

Minh Đưỡng

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/22
17
1
3
Này là chuyện hay là thật vì nó miêu tả giống thằng bạn t đó, nó cũng giống v gỡ mãi mới ra được

Ku Tý

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
14
0
1
Thôi thôi! Bóc bánh trả tiền đừng lưu luyến lại tốn nhiều hơn về tiền bánh

Mở ảnh nền