Massage Tân Phú Hot Girl Report Tôi thì không lạ gì chỗ này nếu mà không muốn dùng từ là mối ruột

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 79

Bắn Tùm Lum

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
57
7
8
Tôi thì không lạ gì chỗ này nếu mà không muốn dùng từ là mối ruột
Bé lễ tân gặp tôi hào hứng như gặp người quen thân rất lâu và hôm nay anh đi bé nào vậy để em sắp cho anh , ok không cần đâu em nói anh em phục vụ là bé nào cũng được
Tôi thì không phải tính đồ xông hơi , rồi vào phòng xông khô chừng một lát thì có tiếng gõ cửa , bé dạ anh ơi em chào anh ok en ngồi chơi anh xông một tí anh ra nhé .
Tổng quan bé nhé các pro , cao tầm 1m67 khá là cao đấy gương mặt thì nhìn non đẹp thì không đẹp nhưng tôi thích cái vẻ trẻ trung , mặt cũng khá hiền nói chuyện cũng lễ phép dễ thương
Thế là dắt vào bồn tắm , ok tắm chậm rãi kỹ lưỡng , nói chuyện cũng biết pha trò chút đỉnh cảm thấy không bị lạc lõng lắm . Cũng như mọi khi tắm xong qua ngồi uống nước bé mởi trái cây đúc cũng tận tình
Xong triển khai thôi maxa khỏe các kiểu , màn thái khá là ấn tượng đi khá nhịp nhàn lưỡi và v1 phối hợp khá là nhịp nhàng trơn tru đến đâu rợn ngừơi đến đó , xong rồi tôi bé kêu tôi nằm ngửa lại ok em giờ anh ngoan lắm em kêu sao thì anh nghe vậy . Bây giờ nhìn lại thì khá là trắng nha v1 vừa phải vừa tay ok , tiếp tục truờn các kiểu xong chuyển tới đoạn cuối nha . Bắt đầu phần mệt thư giản cũng khá là nhiệt tình , ác cái cứ lựa hai cái bắp đùi non mà cứ hôn đá lưỡi không chịu nổi thật lun, bé cũng đầy đủ kiểu như là đá bi vuốt cột , nhưng mà khúc ngậm khá sâu nha tê tái toàn thân , mình thì lúc này là các bạn biết rồi chắc chắn là tay hư nằm ở cái vực sâu bí hiểm , mình không có thói quen bạo lực nhẹ nhàn nhẹ nhàn và ước ác khe núi khá ước à chắc do mình làm nhẹ nhàn nên bé cũng có cảm giác làm sao ấy , điều đó lại làm mình kích thích , nảo thì lại muốn uot , mà thằng em nó không muốn ra . Có lẽ do tối hôm qua nhậu với mấy ông cậu quá trời bữa nay nó cứ đơ đơ làm cũng hồi hơi lâu , lúc thấy cũng tội bé mình muốn uot cho xong , nhưng mà bé rất nhiệt tình nói không sao để em làm cho anh yên tâm mình ráng mình ráng ráng ráng ráng suy nghĩ , tay thì 1 nắn bưởi một thì đang dò độ sâu khe núi , cũng may là cuối cùng rồi thằng nhỏ mình cũng nó đã chịu nghe lời mình cũng nên lúc cũng phải out trong sung sứơng , lúc này mình sờ cái lưng bé ước đậm mồ hôi hả thấy thương. Điểm 10 cho sự nhiệt tình của bé này ok sự nhiệt tình của em nói lên tất cả
Suớng thì cũng đã sung sướng rồi bé dắt qua tắm lại lsạch sẽ đẹp trai rồi ok chia tay em rất cảm ơn vì sự nhiệt tình và nhiệt huyết của em có lẽ lần sau anh đến anh sẽ gọi lại em
Hôm nay mình vé thái nha các pro

Mở ảnh nền