Massage Gò Vấp Report tới công chuyện với mấy bé

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 111

tuấn Linh hạ

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Hổm ghé bên Royal,chạy xe đến có người giữ xe, dắt xe giúp và cứ thế thẳng tiến vô quầy, lấy cái xì mát phone để lấy code rồi đưa bé lễ tân và chọn vé, lễ tân có hỏi là muốn yêu cầu số nào không thì nay muốn thử vận may nên mình chơi random xem thế nào !
Nhân viên đưa lên phòng , lột đồ quấn khăn vào xông hơi, lấy theo cái khăn nhỏ để lau mồ hôi. luc xông hơi thì em nó vào và mình cũng đi ra để giao lưu
Em ktv
baby, dễ thương, ngon leo lên người mình
V1 hệ cam Mỹ
V2 có eo
V3 săn bóp đã
V4 dư nước
em chào mình rồi dắt ra ghế ngồi, vừa ngồi tay em vừa táy máy thằng em mình, hết nằm rồi vuốt 1 hồi nó cứng lên cái em cười , mình hơi quê nên lấy tay mò mẫn em lại thì v4 em ra nước quá trời, một hồi em dắt vô bồn để mần tiếp , sau màn xà bông thơm phức là em bắt đầu tấn công mình , lưỡi rồi đến ngực, xong BJ mà em này có cái kỹ năng BJ phê quá , mình phải bảo ngừng lại để lên giường chứ bác nào yếu chắc ẻm BJ 1 chút là out lun hết phim
mát khỏe : bé đấm có lực cũng khá tốt, mình lướt qua vì trong bồn phê quá, còn cao hứng nên mình kêu bé thư giãn tiếp lun không cần đấm thêm nữa
mát mệt. tập 2 bắt đầu, bé làm thái thì sướng thật, em vừa dùng ngực đi mà vừa dùng lưỡi để lướt nữa, sau đó mình xoay lai khám phá cơ thể em và thưởng thức cặp ngực của em. Em vẫn tiếp tục dùng chiếc lưỡi ấy đi từ từ và khi đến chỗ thằng em thì bắt đâu bj nhiệt tình, bj nhẹ nhàng, nút cán, tay mình khám phá v4 của em thì thấy ướt ướt từ lâu rồi, em BJ phê quá chưa kịp 69 là mình đã te tua, chấp nhận buông súng , 2 shot nhẹ nhàng sâu lắng

Mở ảnh nền