Massage Tân Phú Report Tình cờ định mệnh đưa ta gặp em 01 tại EMMY

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 624

Sơn Hoàng

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
25
2
3
Hôm qua vô tình đọc bài đăng giới thiệu cơ sở emmy trên diễn đàn tham khảo qua giá cả thấy cũng hợp lý, lại gần bên mình nữa thế là tối qua nhậu với mấy thằng bạn độc thân suốt ngày chỉ mãi đi quay tay. Nhậu xong thì tụi nó rủ rê thế là xách dép đi check cái cơ sở emmy này ngay
Khi tới cơ sở thấy cũng rộng rãi phục vụ cũng khá nhiệt tình dắt xe cho tụi mình. Được phục vụ dẫn vào trong quầy lễ tân tư vấn các loại vé
Thề là chỉ có mỗi chọn vé mà các ông cũng cãi tới cãi lui, thế là thống nhất vé MY 2 thôi. Do nhóm đi 3 người nghe nói gì mà được Free 1 vé.
Ngồi chơi xíu thì được dắt lên phòng thế là tui tranh thủ cởi đồ ra tọt ngay vào phòng xông hơi. Đang trong con phê pha vì xông hơi giải rượu thì bé gõ cửa bước vào.
Bé khá xinh xắn ngồi tâm sự với bé xíu thì biết được bé số 01
Tắm: Bé làm đầy đủ quy đình hết. Chuẩn onsen. Dịch vụ tắm bao gồm: Gội đầu, đi lưỡi tê tái, chà tê liệt, BJ kích thích tại bồn ( chú ý yếu quá dễ out phải nâng vé).
V1 hệ cam vừa tay, V2 eo thon nhỏ nhắn, V3 cong đẹp
Massage em làm thì tốt, đủ bài nên không đánh giá gì thêm. Massage thái massage nuru em mà trườn là chỉ có sướng, body da thịt mịn màn nên lướt quá phê, quá êm, phần kích thích là quá đỉnh, thằng em chịu không nổi muốn out sớm mấy lần. Thư giãn bj của em là nghê thuật luôn rồi, làm là chỉ còn biết rút người vào mà tận hưởng. Nói em vào tư thế 69 thế là được nếm thử bím ngon của em, chuẩn hàng xịn vét quá đã. Out xong em không vội rời đi mà còn trò chuyện tâm sự trong lúc nghỉ mệt, rồi thu dọn mọi thứ gọn gàn xong mới tiễn ra về, quá hài lòng quá phê với em.
tic=tip 700k

Quang Bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
7
1
3
Cứ giữ độc thân đi bác ơi mình đi ăn chơi cho sướng mốt cưới vợ sau cũng được bác ơi chứ cưới vợ sớm đi lén về lo lắng chết bà

Massage Emmy Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
5/1/23
25
17
3
Bé và EmmY 1 cảm ơn anh nhiều. Mong nhận được sự ủng hộ từ các anh mang đến cho emmy nhiều nha

Mở ảnh nền