Massage Gò Vấp Tìm lại chính mình gặp lại bé dâm 55

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 269

Đức Bình

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
21
0
1
Nay check được một bé bên Ozawa uy tín quá nên rp luôn
Vào đến tiệm là đi trước 600k tiền vé, quên nhắn tin xin code nên phải chịu thôi. Mua xong vé thì ngồi lại đợi một tí là được đưa lên phòng. Nhận phòng xong thì ngồi nghĩ tí cho khỏe rồi vào phòng xông hơi, đi làm từ sáng tới chiều tối chưa được nằm nên khá mỏi. Ngồi được xíu thì bé mở cửa đi vào, nhìn chung em này do random trúng nên không biết trước mặt mũi ra sao, giờ vào gặp thấy cũng được.
Face: Nhìn được, cũng dễ thương.
V1: Cỡ trái cam hơn tí, ổn luôn
V2: Eo uốt thì gọn, hợp dán
V3: Chắt thịt, đường cong hấp dẫn.
V4: cắt tỉa gọn hết, được cái là thơm với hồng, kèm theo là khá dâm, nước nôi dư dã.
Ser: Nói chung là ngon, em không xấu mà còn biết phấn đấu nên thấy hài lòng với sv mà em thể hiện. Màn tắm nói chung khá đặc sắc, em thể hiện được trình độ dâm dê của mình khi mò mẫm với chọc ghẹo thằng nhỏ của mình, làm nó cứng như đá xong là em cười rồi BJ luôn. Body tuy ko phải cực phẩm nhưng được cái là hàng thật, bóp mò móc đủ mọi thể loại mà em chỉ có ư ử thôi chứ không ý kiến gì, nể thật.
Vừa hết màn tắm là đáp qua bài nuru massage khắp người. kỹ thuật thì chuẩn khỏi chê, ngực cam sành nhưng được cái là hàng real nên đi bài còn sướng hơn bưởi. Em nó biết yếu điểm của mình nên cách phục vụ chu đáo khỏi chê, hết lướt ngực là đến đi lưỡi, cọ bướm ôi thôi không thiếu một bài nào. Xong phần lưng là ẽm trèo lên người nuru nốt phần ngực là mò xuống thi triển kỹ năng BJ luôn cho phê pha. Em này có kỹ thuật bj khá tốt, bú mút kết hợp liếm láp đủ thứ làm thằng nhỏ chưa hết hiệp 1 đã đầu hàng vô điều kiện. Lần này đi không cố gắng yêu cầu số hot, số quen, đi random hên xui mà cũng ngon phếp, vì công việc nên chắc phải vắn mặt vài hôm, nếu trên đường chinh chiến có j hay sẽ kể ae nghe cho vui.

Mở ảnh nền