Massage Gò Vấp Hot Girl Tiều phu vác chài

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 354

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
137
14
18
Nếu để mà nói mấy quán massage ở sài gòn này thì t cũng đi muốn hết , nhưng do tao lười nên chẳng bao giờ viết rv cho các mày đọc đc, sẵn tiện nay có đi chia sẻ góc nhỏ thư giãn cho anh em thẩm thử một sự trải nghiệm tuyệt vời trong buổi trưa SG nóng bức, cảm thấy trong người cũng mệt mỏi mà đang sẵn ở gò vấp nên qua OZAWA khám phá thử vì nghe nhiều anh em bảo bên này có nhiều tiết mục hấp dẫn:b11:

Tao vào trọn 1 em cũng trẻ đẹp xinh xắn xong là hí hửng lên phòng liền
-- Về CS bên này thì huyền ảo vc , nhưng mà sạch nha anh em , không bị khai mùi nước đái " Cái Này Là Tao Sợ Nhất ''
-- Còn về em KT
V1: Khá to, hàng thiệt ( bú mút thoải mái) tê tê anh em ơi
V2: Túm lại là nhỏ ngọn
V3: cũng ngon lành cành đào vỗ kêu đen đét nhé
V4: nước nôi lênh láng phù hợp cho anh em nào đi dường khát nước , chan cơm cũng húp vội đc 2 bát nhé:baddog05:

Về phần Khỏe rất ok nhé! Phần mệt thì rất là chậm rãi ko hối thúc , chiều chuộng tình cảm như người yêu

Chả biết nói sao nhưng tao thấy vs số tiền và tầm giá này mà được 1 em trẻ xinh phục vụ thì quá tuyệt vời. Rất thích cách phục vụ của em
_____ Túm lại tao thấy cơ sở này rất đáng để cho anh em trải nghiệm vào những ngày nắng nóng Động Đực của mình nhé_____

______________________________________________ Chúc Toàn Thể Anh Em Ăn Chơi Vui Vẻ Nhé_________________________________________________

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
ngon chim nha mày
mà t cũng nghe nhiều người nói mấy em bên này chiều khách lắm

Thành danh

Tập Sự
Thánh Massage