Massage Gò Vấp Report Tiếng vang khắp nơi tại Luxury

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 535

Lão Hạt

Tập Sự
Đam Mê Massage
5/7/22
11
1
3
Vòng vòng xung quanh khu vực gò vấp thì tình cờ thấy cái bảng quảng cáo massage luxury nên quyết định tấp vô. Đá chống xe xuống thì đã thấy phục vụ chạy ra chào mình và dắt xe cho mình. Mình tới quầy lễ tân thì có cô bé lễ tân xinh đẹp mình chỉ ngắm nhìn thôi chứ tư vấn gì nữa hehe. Nhưng mà thôi cũng phải mua vé tắm 1 lần mình trả luôn tiền vé và tiền tip dưới quầy.

Xong rồi cuối cùng cũng lên trên phòng, mình thì lựa chọn không xông hơi nên ngồi bấm dt tí thì bé vào, bé mới bước vào thì bé cười chào mình nhìn chung thì bé cao tầm 1m50 có má lúm đồng tiền ở 1 bên nhìn cũng thon.

Vào tắm em lột đồ ra thì chao ôi tướng mình dây các bác ạ đúng gu đúng gu, vào tắm thì em thể hiện bản chất luôn nè phải dịnh bé lại kêu bé lên giường để vào bài. Bài vở bé này xịn quá đấm bóp tay nghề khá tốt nha không biết mới vô hay vô làm lâu r bé coi mình như người yêu v á. Bắt đầu qua bài trườn thì bé này trườn làm người mình tê tái mỗi phát bé trườn là mang cảm giác phát đó đi đường lưỡi nghe tiếng vang khắp phòng. Xong rồi màn bú liếm, cây cà lem mình ngon quá bé mút liên tục và không để thằng em mình có phút giây để thở luôn á =))))))). Lúc sau bé đang thư giãn cho mình thì bé ngước lên nhìn mình và cười lúc đó mình càng cảm thấy phê hơn nữa anh em ạ. Nhưng điều gì tới cũng sẽ tới mình đã gặp em ở trên đỉnh núi cao nhất hehe.

Đánh giá chung: bé 35 tạo khoái cảm cho mình cực cao yêu thương mình rất nhìu như người yêu vậy, tướng mình dây.

Tổng thiệt hại :
Vé 350k
tip 500k

• Like
Reactions: Pikachu
Mở ảnh nền