Report CF Thư Giãn- HTGD Tiệm Hiền Anh đường Lê Văn Thọ

Lượt xem: 105

an ngô

Binh Nhất
Thánh Massage
29/7/23
69
1
8
Thấy có tml nào trên trang quảng cáo tiệm này làm giống orchids, hợp gu tao, mà gần nhà, nên tao đi chuột bạch thử. Đm nó éo giống miếng nào.
Tiệm tên Hiền Anh, gần khúc Lê Văn Thọ giao với đường số 9, dễ kiếm. Ở ngoài thấy để là spa + hớt tóc gội đầu for men, nhìn vô thấy giống salon tóc, có khoảng 3, 4 em đang ngồi. Tiệm ngay đường lớn, đông xe, chạy vô cũng ngại chết mẹ.
Vô tao nói thẳng là đi mát xa. Em gái dẫn lên phòng. Phòng lớn chia làm 4 giường, chỉ có rèm ngăn lại, kín 3 mặt hở 1 mặt. Nhìn là thấy ko khoái rồi. Mà em bảo cứ bình thường vì ở đây ai cũng biết làm gì rồi mà. Nghe cũng yên tâm.
Em làm cho tao tên Dung, 25t, người Hà Nội, nhìn hơi dữ xíu nhưng cũng xinh. Nói chuyện cũng có vẻ tri thức. Hỏi han này nọ.
Đánh giá chung thì làm khỏe cũng được, làm mệt thì chỉ có HJ nhưng nhẹ nhàng chậm rãi, tạo cảm xúc chứ ko vồ vập. Có cho khám phá v1, v3.
Lúc tính tiền em bảo vé 250, tip 500. Tao kiểu wtf sao thằng kia bảo tip 200??? Mà nãy giờ em phục vụ cũng nhiệt tình, nói chuyện vui vẻ, nên thôi tao cũng móc cho ẻm 500 luôn. Nhưng nếu giá này sẽ không quay lại. Cơ sở vật chất không xứng đáng. Dịch vụ cũng bình thường. Được cái cảm xúc và cảm giác làm kín kín hở hở cũng kích thích. Nếu có quay lại tao sẽ thử mấy em khác và hỏi tip luôn từ đầu. Chắc tầm 300k là đẹp.
Gò Vấp kiếm chỗ chơi ổn ổn cũng khó quá.

Mở ảnh nền