Massage Tân Phú Thứ 6 ngày 13

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 331

Tony01

Tập Sự
Mới Mê Massage
24/7/22
3
0
1
Nhận được code cua QTV mình ghé MSTT để trải nghiệm.

Đến nơi locker nhiệt tình hướng dẫn sau đó mình lên phòng. Khoảng 5 phút sau bé bước vào nhưng mình yêu cầu đổi vì Ko hợp gu.

Ktv được đổi là bé số 20.

Đánh giá: bé nhìn dễ thương da trắng nói chung là ok kakaka

Sau khi xông hơi xong thì bé dẫn vào bồn tắm cho mình. Sau đó là màn mass khỏe.

Đến phần quan trọng tự nhiên thấy cái gì ấm ấm chụp vào lưng, thì ra là cặp ngực của em

Em sử dụng vòng 2 và 3 để massage cho mình.

Em bảo mình nằm ngửa lại và cái gì đến cũng đến em nuốt trọn thằng em của mình, cái lưỡi của em bắt đầu hoạt động và kèm theo âm thanh hifi. Mình bắt đầu vào thế 69. Quần nhau một hồi cuối cùng thằng em cũng bật khóc. Sau đó em tắm lại cho mình, ngồi tâm sự chút rồi em chào mình ra về

Đánh giá chung:

Vòng 1: ok

Vòng 2: ok

Vòng 3: ok

Vòng 4: ok

Làm muốn ê-kô hết sức

Tổng thiệt hại 1050, cà phê cho locker

Tic 350 (giảm 50% admin cung cấp )

Tip 700

Tony01

Tập Sự
Mới Mê Massage
24/7/22
3
0
1
Thứ 7 chứ ko phải thứ 6 …. Hậu covid kakaka

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
ngon ngon chúc mừng bác nha kkk

Massage Tiến Thắng

Tham Mưu
Cơ sở Massage
19/6/22
57
0
6
Nhận được code cua QTV mình ghé MSTT để trải nghiệm.

Đến nơi locker nhiệt tình hướng dẫn sau đó mình lên phòng. Khoảng 5 phút sau bé bước vào nhưng mình yêu cầu đổi vì Ko hợp gu.

Ktv được đổi là bé số 20.

Đánh giá: bé nhìn dễ thương da trắng nói chung là ok kakaka

Sau khi xông hơi xong thì bé dẫn vào bồn tắm cho mình. Sau đó là màn mass khỏe.

Đến phần quan trọng tự nhiên thấy cái gì ấm ấm chụp vào lưng, thì ra là cặp ngực của em

Em sử dụng vòng 2 và 3 để massage cho mình.

Em bảo mình nằm ngửa lại và cái gì đến cũng đến em nuốt trọn thằng em của mình, cái lưỡi của em bắt đầu hoạt động và kèm theo âm thanh hifi. Mình bắt đầu vào thế 69. Quần nhau một hồi cuối cùng thằng em cũng bật khóc. Sau đó em tắm lại cho mình, ngồi tâm sự chút rồi em chào mình ra về

Đánh giá chung:

Vòng 1: ok

Vòng 2: ok

Vòng 3: ok

Vòng 4: ok

Làm muốn ê-kô hết sức

Tổng thiệt hại 1050, cà phê cho locker

Tic 350 (giảm 50% admin cung cấp )

Tip 700
Dạ cơ sở Tiến Thắng xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng tuyệt vời ạ và đã có một bài rp vô cùng chân thật và vô cùng chi tiết ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé a nhé hihi

Mở ảnh nền