Massage Bình Tân Report thời tiết xấu nhưng tâm trạng không hề xấu

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân

Lượt xem: 612

Đào Thanh Huy

Tập Sự
Mới Mê Massage
4/11/22
2
0
1
Thời tiết xấu , cơ thể mệt mỏi hẵn .Ở thể cũng mệt mỏi hẵn .Ở sài thành mệt mỏi thì tìm đến massage là đúng bài rồi .Thế là lên congdongthgian để xin code thừ bác @The Godfather ,đọc tin nhán phản hồi là phòng 1 mạch qua bne emasssage Đắc Kỷ lôn .
CSVC khá tốt ổn
Nhân viên chào hỏi lễ phép , nhiệt tình vui vẻ khá okie
Lên phòng trước xong hoi tầm 10p , khô nước đầy đủ .Nhân viên gỗ cửa vào pòng
Hình bóng một cô bé da trắng , lun lun nhìn một phát là mê luôn (tại hợp gu tui )
Chạy ra ngoài ngồi ngắm bé ngay luôn kkk ,bé kêu anh ngồi nghỉ xíu rồi em tắm cho , 2 anh em ngồi nhâm nhi với nhau ly rượu (cơ sở free nha anh em kk )
Sau khi ngồi được tầm 10p thì em bảo mình vào tắm ,thế là mình okie và em nó bắt đầu cởi bo sim y ra .Tròi nhìn cặp bưởi thôi cũng đủ ra rồi , tròn vo kkk
Vào bồn em cứ giỡn với thằng em mình , nhìn em thôi mình đã mốn bắn ra luôn r em bj trong bồn với cái lưỡi điêu cmn luyện
Phần massge khỏe em đấm có lực đừng nhìn bự con mà xem thường là chết nha kkk 😂😂
Phần 3.em lấy sữa đỗ lên người rồi dùng vú trườn lưng cho mình dùng lưỡi liếm lỗ tai phê hết chỗ nois.E hỏi a có muốn hun bím em không thì làm sao có thể bỏ qua được lời đề nghị hấp cmn dẫn như thế được .Xoay mình cũng muốn ngắm đễ rp cho a em.bím đẹp.không thâm đen.mình bú em nó rên quá nên càng làm tới oh de.🤪🤪🤪🤪.xong mình bảo em thôi thư giản anh về nên em dùng skill hỏa tốc của em khiến mình chịu không nổi đầu hàng trong một nốt nhạc.
Mã số thì bữa đó qên mất số bao nhiu r chủ yêu rv cho ae biết ở quán có một bé ngon như lầy kkk
V1 hệ bưởi không xệ.ti nhỏ Hồng.hàng rin không cải tạo
V2 ok
V3 vừa không bự
V4 sạch sẻ gọn gàng.không hôi mùi
Hẹn gặp lại em nó 1 ngày gần nhất

Mở ảnh nền