Massage Tân Phú Report thỏa mãn đam mê dù trời có mưa

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 197

tuấn thất tình

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Hôm qua tao có đọc bài của bro trên diễn đàn nên trưa nay tao có công việc ngang qua nên tìm theo địa chỉ mà anh em đăng, đúng là tiệm ở kế bên tiệm bán bao cao su. Tao có thói quen là xem qua bài thấy anh em đánh giá ổn áp thì tao mới ghé thử xong mới về rì view cho anh em xem. Bước vào quán cảm nhận khá nhỏ nhưng mà mát cực kỳ, xe thì phải để bên ngoài ,
xác định đợi ông anh ra thì tao mới đì vào cùng để ông anh tư vấn cho mà mua vé với chọn ktv.
lên phòng thì cảm thấy giường hơi nhỏ vào thì ẻm nói kéo quần xuống hẳn rồi mặc quần đùi được rồi, ngược lại thì ẻm ko mặc áo bra nude 100% nhé, làm thì hj, bj, cia… bú vếu vs móc thì thoải mái.
Vô tắm tiên mà phê hết cả người, vào bồn tắm mà ngồi cho em chăm sóc một lúc xong thì em mới vô phần thư giãn bj ngay trong bồn với độ nhiệt tình quá đỉnh. tao Đưa tay mò vuốt khắp người rồi không thể bỏ qua cặp loa to tròn trịa mà phê tít mắt.
Qua giường nằm và được em massage body hết các bài bản, bài nào làm cũng quá tốt. Đến khi vào với phần massage thái thì cảm giác sướng mới gọi là trọn vẹn nhất, body ngon cùng độ râm quá đỉnh cứ thế mà trườn lướt khắp cả người. Massage nuru kích thích quá sướng, độ râm của em cũng càng lộ rõ, vừa kích thích vừa ghẹo thằng em mà phê tê tái.
Đến khi em vào thế thư giãn bj quá nuột ngậm mút đủ bài làm tê tái hết tờ rym. Đưa tay nghiên cứu bướm xinh của em mà thấy quá phê, tay vừa chạm vào đã nghe ấm áp mà nước nôi ướt nhẹp thế là càng nhiệt tình mò móc, xong thì đang trong cơn hưng phấn, cho em vô thế 69 mà vét sướng cả hết người. Out sớm là điều khó tránh khỏi, vừa xong nằm thở dài rồi ôm ấp cùng em một lúc cho lại sức xong mới về, vẫn là quá phê, trải nghiệm quá sướng. Mời các bác trải nghiệm thử xem sao nhé.
Cá nhân tao đánh giá quán này khá mắc so vs mb chung của khu này vì có những hạn chế như trên, em út tao chỉ chấm dc 5/10 thôi vì cũng ko còn trẻ phù hợp mấy anh em trung niên, tao thì gu loli trẻ nên đi quán này ko mang lại cảm xúc gì cho tao, nếu hỏi tao ghé lại ko thì tao ko ghé. Cảm ơn anh em đã đọc cảm nhận của tao

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
rồi mày đi em nào bên này thế
nghe nói bảo bên này có mấy em xinh xẻo lắm

thái hoà

Tập Sự
Lão Làng Massage