Massage Gò Vấp Report thỏa mãn con ku với em yêu 83

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 232

văn khánh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
chào các anh em checker và các tiền bối đi trước mình thì mới gia nhập nhập môn này cách đây mới được khoảng 2 năm đổ lại đây cho nên chưa có nhiều kinh nghiệm trong bộ môn này có gì anh em hãy chỉ giáo thêm nhé.
nay mình viết rp cho cs hôm qua vừa đi cs nằm ngay 825 Phan Văn Trị ,Phường 7 nhé,
sau khi thu xếp cho vợ con thì mình tranh thủ chạy qua, được tư vấn vé nuru cia thấy cũng ổn nên quất luôn, rồi ra sofa nằm lướt ipad với mong muốn sẽ tìm được em ktv ok làm cho mình.
sau một hồi thì chọn được em 83
lát sau Nhân viên đưa lên phòng , lột đồ quấn khăn vào xông hơi, lấy theo cái khăn nhỏ để lau mồ hôi. luc xông hơi thì em nó vào và mình cũng đi ra để giao lưu
:b07::b07::b07:
Em ktv 83
dáng ngon, chân dài, body chuẩn
V1 rất vừa tay, bóp ko trượt phát nào
V2 eo thon thả ôm sướng
V3 săn chắc vỗ nghe bạch bạch
V4 dư nước
:b03::b03::b03::b03:
Em chào mình rồi dắt ra ghế ngồi, vừa ngồi tay em vừa táy máy thằng em mình, hết nằm rồi vuốt 1 hồi nó cứng lên cái em cười , mình hơi quê nên lấy tay mò mẫn em lại thì v4 em ra nước quá trời, một hồi em dắt vô bồn để mần tiếp , sau màn xà bông thơm phức là em bắt đầu tấn công mình , lưỡi rồi đến ngực, xong BJ mà em này có cái kỹ năng BJ phê quá , mình đã cố gắng hết sức và out lần đầu trong bồn với màn cia thần thánh
:baddog24::baddog24::baddog24::baddog24:
mát khỏe : bé đấm có lực cũng khá tốt, mình lướt qua vì trong bồn phê quá, còn cao hứng nên mình kêu bé thư giãn tiếp lun không cần đấm thêm nữa
mát mệt. tập 2 bắt đầu, bé làm thái thì sướng thật, em vừa dùng ngực đi mà vừa dùng lưỡi để lướt nữa, sau đó mình xoay lai khám phá cơ thể em và thưởng thức cặp ngực của em. Em vẫn tiếp tục dùng chiếc lưỡi ấy đi từ từ và khi đến chỗ thằng em thì bắt đâu bj nhiệt tình, bj nhẹ nhàng, nút cán, tay mình khám phá v4 của em thì thấy ướt ướt từ lâu rồi, em BJ phê quá chưa kịp 69 là mình đã te tua, chấp nhận buông súng , 2 shot nhẹ nhàng sâu lắng

văn đinh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
66
1
8
tao thấy mấy bài viết rv em này ở hoàng gia rồi
ngon vc nhỉ bữa nào qua thử

Mở ảnh nền