Massage Gò Vấp Report thõa mản 2 short cùng em 69 royal gò vấp

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 162

Dương Thanh Tân

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
10
2
3
Hello mấy đồng dâm nhe, làm nhiều việc nên cũng uể oải và thế là nay ghé royal ở 744 QUANG TRUNG ,PHƯỜNG 8, hổm giờ nằm vùng nên chấm trước vài bé rồi,nay t đi bé 69
bỏ qua phần thủ tục cho lẹ luôn :b01::b01::b01:
Vô phòng thay xiêm y xong vô xông hơi cho khoẻ tí thì tầm 5p bé nó vô,xông cỡ 10p thì t ra ngoài cho bé lau mình, đập vô mắt t là 1 bé cao tầm 1m6 face ưa nhìn tầm 7 điểm hình như có tiêm filler,chân dài mướt mượt. V1 bé bơm hơi cứng nhưng cho bóp thoải mái,v2 loli nên k lipid,v3 mông cong căng tròn bóp đã.
+ Xong xuôi thì tới bé cởi xiêm y và vô tắm cho t, tắm xong thì tới phần ms khoẻ, có đá nóng,đấmbóp cũng tạm ổn, rồi hỏi mỏi ở đâu nữa ko thì bé làm cho.
Ngồi tâm sự ôm ấp em, em khá là dễ gần, tui vòng tay ôm em em ngã vào như ngồi với bạn gái trong rạp chiếu phim, rồi tui kéo em ngồi lên đùi ôm lấy từ phía sau, hôn lên cổ em, cái mùi hương nó cứ kéo theo cảm xúc hứng hứng lên vậy là thằng nhóc biểu tình kịch liệt, em đưa tui vào bồn luôn.

Tắm bồn ở đây t mới được cảm giác tắm chung là thế nào. Từ tắm sạch xong đến phần em làm tình trong bồn, từng cái mút cái vuốt cái ôm của em nó hòa vào bản nhạc nhẹ nhàng, lúc thì cao trào với em bj , lúc thì nhẹ nhàng khi bàn tay em vuốt ve chăm sóc thằng nhóc, Em để t được phiêu trong cảm giác ấy khá là sâu đến lúc em đưa t lên giường để mần thịt là lúc t rất là mê cảm giác bên em rồi.

khỏe Không bỏ qua phần này, em tập trung làm rất là tốt, kèm với câu chuyện của em mà t chỉ thấy đúng là đi thư giản là phải có cảm giác về cơ thể nhưng cũng phải có tinh thần nữa, em đã làm được cả hai .

Mệt Phải gọi là chiều chuộng. Cái lúc mà tui đang hứng lên thì em chiều theo cho t được sờ , bóp khám phá, kèm theo cái cách em kích thích bằng tiếng rên mà t ứ ứ ứ lên muốn out vì nó sướng theo một cách tự nhiên nhất, phải nhờ vào em có một cách đi lưỡi rồi bj mút kem một cách nhiệt tình một hồi để tui từ từ theo xúc giác xong đến lúc tui sờ bướm em nó nước nôi làm t lại hứng lên thêm , kèm thêm thính giác của âm thanh, và mùi hương của em, tất cả nó hòa vào để tui out sướng người. Em lấy khăn lau cho tui kèm theo nụ hôn .....t như đứng hình với cảm giác này rồi nha.
:b02::b03:
Phục hồi: Dù lần này đi một cách ngẫu nhiên mà em đã mang lại cái không khí rất là riêng, một dịp trãi nghiệm cùng em mấy bác sẽ thấy khác lắm. Không theo một " bài " nào, mà chỉ theo cảm xúc cùng t. Thêm cái em còn mời tui ăn mỳ nữa mà no quá nên xuống nghỉ tý.

Mở ảnh nền