Report Massage Quận 2 theo ae thì sao hả ?

Lượt xem: 169

hảo anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
1
theo ae thì thế nào mới là sung cmn xướng ?
còn theo tao à chắc là được người khác giúp làm như tắm gội hay sặc cục vv.vvv haha
mà nói đến sặc cục phải đến massage gold mới đúng bài nhé ae, tao đến đây hơn 2lần rồi mới dám viết rìview cho ae đấy, như thế mới gọi là người kiểm tra có tâm hahaa, khi mà đến đây ae sẽ được trải nghiệm dịch vụ phải nói là 10/10 tùy ktv nha, hôm tao được con ktv xịn xịn làm cho thì cảm giác dịch vụ ở đây 10/10 luôn nha ae.
ae mà đến đây hình như bắt buộc phải đến quầy lễ tân mua vé rồi được ra ghế nằm chọn ktv luôn nha ae, tao chọn được 1 em với thân hình như người mẫu luôn á, thấy trên hình xinh trắng ngực to mông bự eo thon nhưng chỉ được 75-90% thôi chứ không được 100% trong hình đâu vì trong hình là để từ lúc mới vào nghề cho nên khác lạ cũng bình thường thôi nhé ae. mà lúc lên phòng thì em này đã đợi sẵn ở trong bồn rồi kkk, thế là tao tọt hết quần áo ra rồi chui cmn vào bồn với em để em tắm táp cho cả anh và em, má tay em này mềm mềm trắng mà còn thon nữa làm thì cứ phải gọi là phê ối dồi ôi luôn thằng đực rựa nào mà yếu yếu thì thôi 30s là phọt luôn cho coi.
tắm xong lên giường để làm tiếp dịch vụ masage khỏe và mệt, nhưng lần này vì tự tin quá mà sinh ra chủ quan cho nên tao kêu bỏ qua cái bộ khỏe để qua luôn cái masage mệt cho nên phải nằm gần 40p trên giường vì ra sớm nha ae, nói thật em này dùng đào và con hàu ướt át masage bộ ấm chén mà làm tao rùng mình rồi bắn tùm lum ra người em luôn đcm cay xong mãi đến lúc hết giờ mới cương lên lại được, tao thề là hôm sau phải lên đây làm bộ khỏe để đỡ bị ra sớm.
tao sẽ comback cái cơ sở và làm cho em ktv này mệt tao mới chịu..

văn dương

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
69
0
8
ẽ được trải nghiệm dịch vụ phải nói là 10/10 tùy ktv nha, hôm tao được con ktv xịn xịn làm cho thì cảm giác dịch vụ ở đây 10/10 luôn nha ae.
kiếm đc 1 con mà 10/10 thì khó lắm cùng lắm đc 8/10 là thuộc dạng ngon lắm rồi

hoàng hà

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
54
2
8
mà lúc lên phòng thì em này đã đợi sẵn ở trong bồn rồi kkk, thế là tao tọt hết quần áo ra rồi chui cmn vào bồn với em để em tắm táp
bình thường tao đi toàn phải lên trước mà nhỉ:b04:

Mở ảnh nền