Massage Gò Vấp Report thầy và trò cùng đi massage

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 218

Đỗ VIệt

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Hôm nay được ngày làm về sớm. Chạy từ q7 về Phú nhuân, chạy tới gò vấp thì ghé vào quán nước nghỉ ngới xíu
.
đang ngồi không biết có phải nhầm hay không mà thấy thầy gửi cái link gì đấy cái vào xem thử ôi đcm link congdongthugian thế là vào đọc thì á à thầy ơi là thầy cùng chung chí hướng đâyy rồi, thế là hôm sau ra căn tin trường thì thầy cứ ra hiệu kêu im lặng cuối giờ thầy trò ngồi nói chuyện thì biết thầy cũng mới tham gia bộ môn này.

cái rủ thầy đi làm vài ba chai rồi chạy qua cơ sở để đi thư giản cơ thể cho thoải mái cho những ngày làm việc tiếp theooo. :b03:
đến nới 2 thầy trò làm cái vé nuru cia vip để thầy trải nghiệm được nhiều hơn. xong 2 thầy trò tạm biệt nhau ở dưới quầy rồi ai lên phòng nấy đi thực hiện mấy cái thư giản cơ thể

đang lên phòng thì Bé bước ra dẫn tui lên phòng. Cách nói chuyện vui vẻ chịu giỡn của bé làm tui chú chăm chú vào bé.:b65:
Về cách làm thì bé làm khá ổn áp. Tui thì không dám nhận xét về phần vuốt. Bởi mỗi người là một cảm nhận khác nhau.

Phần massage khỏe bé làm đủ bài, đá nóng, bẻ khớp răng rắc. Ae nên làm bài này vì nó hồi sức nhanh sau shot1 nhé.

Trườn nuru Bé trườn mượt cả 2 mặt úp và ngửa, chà bình sữa khá phê (lợi thế của bé là V1), lưỡi đi cũng mạnh, lực, lúc trườn cảm giác như cơ thể bé và mình là 1 ấy, ko 1 tí vấp nào luôn

Bé có kết hợp tay, vuốt lướt nhẹ làm thằng em dựng nhẹ, ngoạm 1 phát thật sâu rồi xoáy nòng làm thằng em nó căng cứng, nước da trắng lại thêm tí dầu bóng soi gương được luôn ạ. Thích nhất ở em này là đường lưỡi đi cực lực, BJ sâu và có tâm, V4 bót và thơm, vét bao đã, thi thoảng em nó còn hẩy mông lên xuống cho lưỡi mình thọc sâu hơn
Sau 15’ vật vã mình trút đến từng giọt cuối cùng trong sung sướng ở tư thế 69.

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
cái rủ thầy đi làm vài ba chai rồi chạy qua cơ sở để đi thư giản cơ thể cho thoải mái cho những ngày làm việc tiếp theooo. :b03:
đến nới 2 thầy trò làm cái vé nuru cia vip để thầy trải nghiệm được nhiều hơn. xong 2 thầy trò tạm biệt nhau ở dưới quầy rồi ai lên phòng nấy đi thực hiện mấy cái thư giản cơ thể
sao 2 thầy trò nhà m không làm quả chung phòng cho nó máu nhỉ hêhe

Mở ảnh nền