Massage Quận 10 Report thay đổi gió chút nhỉ

Lượt xem: 182

Đào Hữu Thành

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
7
3
Lâu nay toàn massage chịt. Giờ qua masage này cho đỡ bệnh tật, thế là hôm nay lụm đc cái cs siêu đỉnh luôn nha, nàm ngay 285/1 Cách Mạng Tháng Tám, phường 12.
Sau lần đầu trải nghiệm thấy nơi này quá hợp lý nên đã quyết định đóng chốt ở nơi nay, nay lại sẵn dịp vừa được gặp một em hot bên đó nên tranh thủ lên chia sẽ.
bé ngó ngó thấy tui trong phòng liền đem cái khăn lại mở cửa ra, em chào anh . Ừ anh chào em, chắc phải được chào mới chịu à. nhìn cưng nha, đứng có vẻ xứng với tui à. bé mình dây, nhìn cặp ngực lấp lo sau lớp áo tui dự đoán cũng phải hệ cam lai. Hồi sau sẽ biết.

Bước ra để em lau luôn chứ chờ gì nữa, bé nhìn tui cười , ưng liền tui thích mấy bé ngay từ đầu có ấn tượng tốt vậy. Lại ghế ngồi, tán dóc với bé tí sau đó bé tắt máy lạnh và rủ đi tắm, ok liền luôn

Onsen. bé chịu khó làm, hôn môi đá lưỡi đã lắm, Phần bj trong bồn có vẻ là đúng theo cảm xúc của em, bj khá là sâu, bé làm có tâm và nhiệt tình chiều chuộng lắm, sau 1 hồi của out và được bé cia hết

Đấm bóp : Lên giường massage khỏe thì cũng đủ bài vở

Thư giản : Được nước làm tới luôn, em bắt đầu trườn nuru, đi lưỡi, chà ngực, chà bướm các kiểu, khá là phê, em từ từ hôn câu nhóc rồi bj, mút , tui kéo em qua để húp, móa ui hên ghê nước nôi vẫn còn, nó đã , em có vẻ hợp với thế này nên rên nhẹ nhẹ mỗi khi tui húp, thế là em bắt đầu bj dữ hơn nó phê đến lúc out . Trùi đúng là có gì qua được cảm xúc khi thư giản . em chịu chìu mà cũng chịu làm, dự sẽ hot đấy.

Sau đó em vs rồi lại ngồi cạnh tui, tui kéo em ôm hồi rồi ra tắm lại rồi cút về thôi.

Mở ảnh nền