Report Thất vọng

Lượt xem: 322

Checkdao

Tập Sự
Mới Mê Massage
20/8/23
3
1
3
Chuyện giờ mới kể . Trãi nghiệm bên gold . Chưa kip xuông xe . Giữ xe chạy ra mở cửa oke chuẩn +1 . Rồi dắt Lên gặp bé lễ tân xinh vừa xinh vưa lễ phép . +1 . Mình di vé sexqueen . Mình có dặn . Dua e nào trẻ & đẹp móc tui cho locker . 100k . Dặn lại thêm lần nữa . Locker noi so 18 be do oke do a . Kỹ thuật điêu luyện . Tướng tá . Chuẩn con thêm câu a yên tâm . Rồi minh đang xông hơi . bé vào lúc đầu còn mờ mờ minh nhin qua kinh của phòng xông . Thấy zô zô tướng oke nha . Mở cửa ra môt cái . Muốn chữi thề luồn . . . Cái gi mà tướng tá phải nói là đẹp nha . Mà cái mặt như bà lao cong tạp vụ nào gắn vô vậy ….. nói chung trãi nghiệm . Bên gold . Thấy tệ . Thất vọng vô vàng

Chịch Tung Tóe

Binh Nhì
Đam Mê Massage
29/7/23
21
0
1
bữa nào rảnh ông thử đi lại xem chắc do đen thật
chứ bữa tôi đi mấy lần thấy ok mà :baddog05:

Massage Gold Quận 2

Tham Mưu
Cơ sở Massage
2/11/22
58
0
6
Đã dặn trc rồi . Locker no con nói “ a yên tâm “ tuột cảm súc luôn đi về ngủ vơi sư tử còn đỡ hơn … … thất vọng tràn chề luôn
Dạ . Trước tiên E cảm ơn A . Đã cho e biết thông tin và e sẽ khắc phục ngay luôn ạ . Với E thây mặt cơ sở . Xin lỗi a nhiều nha . E xin phép mời a 1 vé . Để trải nghiệm lại . Bên e a nha . Thành thật Xin lỗi a nhiều ạ

Checkdao

Tập Sự
Mới Mê Massage
20/8/23
3
1
3
Dạ . Trước tiên E cảm ơn A . Đã cho e biết thông tin và e sẽ khắc phục ngay luôn ạ . Với E thây mặt cơ sở . Xin lỗi a nhiều nha . E xin phép mời a 1 vé . Để trải nghiệm lại . Bên e a nha . Thành thật Xin lỗi a nhiều ạ
thôi k cần đâu

Massage Gold Quận 2

Tham Mưu
Cơ sở Massage
2/11/22
58
0
6
dạ a thanh that xin loi a nhiêu . A có thể cho e biết thêm chut thông tin là a đi vào ngày nào với khung gio nao tới dc k ah . De e làm việc lại với bạn đó ạ .

Mở ảnh nền