Massage Gò Vấp Thật hạnh phúc khi gặp lại bé 99 thân yêu

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 374

Doctor Strange

Binh Nhì
Lão Làng Massage
7/7/22
32
2
8
Hôm nay thật hạnh phúc và sung sướng làm sao vừa ghé Hoàng Gia trở về bất ngờ nghe đầu từ gần tết đến giờ bé 99 nghỉ dài hạn tuần nào cũng nhắn tin hỏi thăm em làm chưa nhưng đều nhận được tin em chưa có làm tưởng em nghi cuộc chơi rồi lòng buồn da diết và nay vô Hoàng Gia thì biết được bé 99 đã trở lại lòng không khỏi vui mừng tột cùng vì em là số đứng đầu trong những bé hợp gu tôi thế là chọn ngay bé sau khi thanh toán ngồi uống nước locker dẫn lên căn phòng chứa biết bao kỷ niệm ngày nào thay đồ ra vào xông cho nhanh còn ra gặp em

Tầm 5 phút xông hơi bé bước vào nay bé mặc bộ đồ màu đen khá hấp dẫn gợi tình tôi bước ra gặp em ngay bé lấy khăn lại lau sạch mồ hôi kéo tôi lại giường ngồi bé mời tôi uống nước và đứt bưởi cho ăn chúng tôi vừa ôm nhau vừa tâm tình mà nay nhìn bé càng ngày càng xinh ra đặc biệt đầy sự ân ái và quyến rũ hơn người tình trước tết bé quả tuyệt rồi sau khi quay lại càng thấy ngon lành ở bên em mà thắng nhỏ cứ không chịu năm yên được cử bị em kích thích cảm giác tê tái khắp người sau 10 phút ân ái nhau thì bé dẫn vô bồn đi tắm và thư giãn lần 1 trong bồn
Ms khoẻ: đấm bóp đủ lực bài bản đá nóng,chườm thảo dược ...

Ms mệt: sau khi ôm ấp sờ mó nhau như đôi tình nhân gần hết giờ bé kêu để em thư giãn cho anh nha tôi bắt đầu nằm sấp cho bé chà thái vị của bé to bự chà đến đâu rung người vì sướng đến đó cảm giác như ny lâu ngày được gặp lại và xõa ào đến cảm xúc lâu ngày không được xx dâng lên khoái cảm dâng trào chịu hết nổi đè e ra mà thỏa mãn cảm xúc v1 to tròn bóp bú quá sướng khám phá thêm v4 của bé khá gọn gàng sạch sẽ không biết do lâu ngày làm lại hay do tôi hay mà nước bé ảo ra dữ dỗi cộng thêm tiếng lên vì hạnh phúc khiến tôi càng mạnh liệt đã gi đâu cuối cùng cũng gặp lại được em sau bao ngày nhung nhớ đuổi quá nên kêu bé qua 69 em nhịp nhàng từ chút không vội vã còn tôi thì húp tha hồ con hảu lâu ngày đầy nước của em sau 15 phút bao nhiêu sự sung sướng tuôn trào bé ngậm không sót giọt nào tôi nằm nghỉ cho bé tâm sơ lại trước rồi ra sau

Không biết phải diễn tả ra sao một cảm xúc lâu ngày được gặp lại người thương và được xã bao nỗi nhung nhớ lâu ngày quá đã hẹn em 3 ngày sau gặp lại tiếp

tic 770k
tip 900k mình đưa tròn 1000k
50k tiền cà phê cho locker

Mở ảnh nền