Massage Quận 7 Report thảo vy cùng mình nhé ae

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 296

Minh Quang

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
8
1
3
Chào các đồng râm, xem lại các bài trước mình có đăng hỏi tìm quán thảo vy ở đâu là chính xác thì các m sẽ biết. Sau thời gian tìm và có được chút thời gian rãnh thì nay mình cũng đã toại nguyện được trải nghiệm cs này. Này nó thuộc cái dạng tuỳ duyên các m à. Haha
Cách đây chắc cũng lâu, sau khi minh đăng bài hỏi thì t đi theo chỉ dẫn là cái quán dối thủ, kế bên là quán cafe ngay góc, nó đối diện vs cái quán caffe nhé. Đợt đó t đi thì lại ko gặp được em mình dây và rồi phải chọn em khác. Về em đó thì như sau:
V1: 8/10
V2: 7/10
V3: 8.5/10
V4: 9/10 đc cắt gọt hớp lý vcl ra
Nó đều đều nhau các m à. Thái độ thì giữ hàng nên cũng bị tuột mood tí.
Đến đây thiệt t cũng không biết diễn tả sao cho đúng nhưng t chỉ biết với giá 200k thì CIA tới giọt cuối cùng. Body thì với tuổi đó lại quá ngon và thơm. Nay ngồi review lại cho cm mà thèm vl. Da trắng dú bự lông nhiều nhưng gọn đẹp và người thơm. Vào phòng lột áo khoát ra e đứng nhìn muốn đứt dây nứng. Vào nói chuyện tí mới chiến, má ơi cái vú nhìn thấy ngộp thở rồi. Thế là lao vào chiến. e đè mình ra bú cu, cái miệng bú còn cái tay thì sờ soạn mình khắp nơi. Người mình như quéo lại. Phải kêu em từ từ k phọt mất. Xong e đá trứng cút, rồi em leo lên đập cặp vú vô mặt mình quyết tâm k cho mình thở, hết vú trái tới vú phải chà lên mặt, xong rồi e kia bú lỗ tai rồi chà ngưck lên cu. Da gà có bao nhiêu nổi lên hết. Tới cái màn mệtthì ối giời ơi. e nằm đó nói chung làm 1 tí cho vui thôi, chứ sao mà chiến lại, em nhấp vài cái mà thích,. Nói chung 2 người xà quần dính 1 cục. Phê phê phê. Kết quả cũng out. Sau đó mình nằm thở oxy nhưng em cũng k tha e lại đè bú. Lúc này chỉ biết la lên tha cho a. Nằm nc thêm tí rồi đưa tiền cho e. (giá này là giá khách quen và mưa gió vẫn ủng hộ mấy e nó, còn mấy bạn đi thì nhắn tin tự thỏa thuận nhé với mấy bé nhé)
Kết luận: Quá tê tái, phù hợp cho anh em nào thích trải nghiệm .

Mở ảnh nền