Massage Quận 5 Thăng hoa cảm xúc tại bigbang

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 343

Phạm Bách

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
6
0
1
Hello anh em, report này hơi trễ vì cuối tuần mới có tí thời gian rảnh để viết. Chuyện là sau chung kết WC cứ ngỡ sẽ được nghỉ ngơi tầm 1 tuần, ai ngờ mới thứ 3 lại bị rủ đi nhậu, ừ thì đam mê là bất diệt nên cũng đi. Hôm sau tỉnh dậy trên chiếc giường thân yêu, lòng muốn đi làm để kiếm miếng cơm manh áo nhưng cơ thể nói không, thôi thì xin nghỉ 1 ngày để dưỡng sức vậy. Nằm ngủ tới chiều dậy cảm thấy sức lực dồi dào nên ra ngoài đi dạo cho thảnh thơi, đi mãi đi mãi cuối cùng mình cũng dừng lại nhìn xung quanh thấy vô cùng quen thuộc, hình như đây là quầy lễ tân của BigBang, thật kỳ lạ.

Ngồi nghe tư vấn một hồi mình quyết định chọn bé 18 và locker dẫn lên phòng, vẫn là căn phòng rộng rãi CSVC xịn xò đó. Mình thay đồ xông hơi một hồi thì bé bước vào, thấy mồ hôi cũng ra nhiều nên ra gặp bé. Ấn tượng đầu tiên là khuôn mặt khả ái với đôi mắt buồn xuyên thấu qua trái tim mình.

V1: to khá vừa với đôi tay to của mình

V2: có tí lipid nhưng vẫn thon

V3: to vừa với thân hình, nếu có số đo chắc cũng không kém v1

V4: có cạo sạch, nước nôi đầy đủ

người bé có vài hình xăm nhỏ, bác nào không thích thì bỏ qua chứ riêng mình rất thích, bé còn rủ mình đi xăm nữa

Ngồi trò chuyện một chút thấy bé cũng vui vẻ, sau đó bé dẫn mình đi tắm, bé tắm rất kỹ nhất là tắm cho thằng em. Tắm thằng em lâu quá mà chưa ra nên mình và bé lên giường nằm cho đỡ lạnh, lên giường hành hạ thằng em một hồi cũng ra.

Chưa gì đã mệt rồi, ngồi nghỉ một chút để em matxa khỏe, bé làm rất có lực và bài bản. Bé vừa matxa vừa hát theo bài hát của Vicky Nhung đang phát, bé hát rất hay luôn, BigBang mà nâng cấp thêm dàn kara chắc mốt tìm bé hát chung quá. Matxa khỏe xong mình và bé nằm ôm nhau tâm sự tí rồi matxa mệt tiếp. Bé trường thái rất ok, trường lên thằng em là phê tê tái. Trường xong bé BJ cho mình mà sức khỏe xuống quá nên không ra được nên thôi nằm ôm bé tâm sự rồi về. Dặn lòng bỏ bia bỏ rượu để mạnh hơn mà bị cám dỗ hoài

Thiệt hại:

Tic: free giờ vàng

Tip: 1200k + quầy lễ tân 100k

Trẻ nghé

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
124
7
18
Bác xăm hình nhỏ nhỏ dễ thương còn chịu chứ thấy xăm bít người tay chân nhìn Nghé hơi ớn

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
132
6
18
Dạo này BigBang tuyển VIcky Nhung về massage luôn ghê ghê bigbang chơi lớn thật

Ngưu Tổng Quản

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT