Massage Quận 5 Report thằng bạn thân 10đ

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 425

Chi Minh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
13
0
1
Lâu được dịp thằng bạn khá thân rủ đi karaoke hồi thấy đắt quá nên ghé bên windy Q5 gần nhà cho rẻ tý,đến nơi thì thấy cs này đẹp với sang trọng vL luôn không tin cứ đến xem thử

Lên phòng xông hơi, 5ph sau bé ktv đã xuất hiện, cái gì sướng thì nói trước em vừa vào là đã sà vào lòng ôm ôm vuốt vuốt thằng nhóc đúng gãi đúng chỗ ngứa luôn mà, được nước làm luôn, lên giường ôm em hôn hít sờ bóp cho nó đã,. một hồi em đè tui ra bj luôn đúng bài muốn là được tui nằm tận hưởng sự chăm sóc của em nó mà phê phê ấy vậy em chợt ngừng lại như báo hiệu gì đó thì ra là tui lo nằm không không thèm chăm sóc em gì hết thế 2 đứa kéo vào bồn mặc sức mà hôn hít bú mút em, cao trào là vừa sờ bướm em , em vừa rên nó giải tóa ngay cái ức chế nảy giờ , em rên thì mấy bác biết rồi đó nghe nứng cực, em quay lại bj tui một hồi và phát pháo đầu bắn cực đã, tui chết trong thế 2 tay một tay bóp vú 1 tay khám bướm em, phê 1 sướng 10 khi vừa được em đưa ra ngồi lên giường em ra phía sau ôm lấy tui để cặp ngực nó áp vào một hồi tui nằm sắp xuống cho em đấm bóp .
Em vừa đấm vừa ấn thêm cái ngồi lên lưng cạ cạ nữa chịu hem nổi luôn với ẻm, . Sau hồi thì đến lúc bắt đầu quần nhau tập 2, ở gói này được cái thư giản vô cực với có cia nữa nên tui làn nầy chết với em, em để tui khám phá, húp bướm mà phải nói húp thì sướng cái miệng còn tay bóp vú em ẻm lại rên như đang dùng cái sếch toy cho ẻm sướng, húp muốn quíu luôn cái lưỡi , em còn đầy đầy vào làm tui nghiện luôn tiếp em bj màn 2 nhấp nhả, đá bi lau cột các kiểu và cái gì bung được thì bung, tui bắn phát em rút không còn một giọt, bóp cặp mông em phát nó đã làm sao .

Màn cuối do hết sinh lực rồi, nằm ôm em sờ bóp hồi rồi ra tắm lại, em gọi tô mỳ bò lên cho tui ăn lấy sức thêm ly nước yến vừa hồi sức vừa khỏe người.
Một lần bung xõa quá là đã.

Mở ảnh nền