Massage Hà Nội Report thằng bạn damdang của tôi

Massage Hà Nội

Lượt xem: 462

nguyễn công thành

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
hơn 1 năm nay đọc bài rì viu hôm nay vô tình thì đọc lại bài rì viu của anh tình, thế là tui tìm bạn nhậu để có người đi cùng cho đỡ sợ với đỡ cô đơn :)))))

nhậu tới lúc không biết gì mà thằng bạn đô cao của tui vẫn không có hề hấn gì nên là tuii được tthằng bạn dìu về cái nhà nghỉ, mà thế đ nào 1tiếng sau tui giật mình thấy nó đi đâu mất thế là gọi nó, thì nó bảo nó đang ở kingspa đi massage, địu má không ngờ nó còn muốn hơn tui nữa, thế là tuii cũng book grap ra đó rồi làm thủ tục xong ăn bát phở bòa rồi mới chịu lênnn.

đang xông thì em nó vào làm tui tưởng công an mà hoảng vcđ ra ae ạ, mặc dù tui đ làm gì sai hay buôn bán gì mà vẫn hơi rén rén, thế là một cái giọng miền tây nổi lên làm tui cảm thấy an toàn hơn nên bước ra khỏi phòng xông với đầy mồ hôi trên người, em ktv chạy lại với lấy cái khăn rồi lau cho tuii luôn, cái cảm giác như này tuyệt vcđ ra ae ạ, tuii muốn lao vào đâm cho mấy cái cho em sướng á.

thế là em xả nucớ cho tui với em tắm chung trong bồn thì e tắm rất nhẹ nhàng, tắm kiểu mơn trớn và kích thích chứ ko phải mẹ tắm con, bé hết dùng lưỡi rồi ngực trườn khắp người tui, xong thì ngồi lên người tui vừa trườn trên thằng nhỏ vừa đưa lưỡi ra khiêu khích tui hôn cho bằng dc. Bé cười xinh và rất dâm dâm cô nương, phải nói kỹ năng trong bồn tắm của bé thuộc loại đỉnh, làm cho tui hứng lên và rồi chuyện gì đến cũng đến, tui out trong sung sướng.

khoẻ thì e đấm cũng tạm thôi, ko so dc với thuần khoẻ rồi, nhưng ko quan trọng, suốt buổi bé luôn nói chuyện và tạo cảm giác vui vẻ. Tới phần trườn thái thì bé làm rất tốt, ngực lưỡi phối hợp làm thằng e mình cứng ngắc dù nằm sấp. Lật ngửa lại thì tiếp bị hấp diêm ko lối thoát, vừa hiếp tui bé vừa cười rất ddcn, ngoài ra còn có chiêu kẹp thằng nhóc giữa 2 đùi phía gần vùng tam giác rồi sục cho mình như làm tình vậy => má ơi nó phê dã man. Sau 1 hồi hành hạ tui thì bé cũng cho tui out trong thế 69, rút ko còn 1 giọt tinh binh, rụng rời tay chân luôn hà.
Lúc tui xuống sảnh ngồi nghỉ mệt và uống lon bò húc thì nghe có bác nào book bé và đang chạy tới, bé có vẻ rất đắt show.

Mở ảnh nền