Massage Quận 12 Report Thần tài lớn mãi đỉnh

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 394

Tiều Phu

Tập Sự
Lão Làng Massage
5/7/22
25
2
3
Chào ae đồng dâm. Hôm trước có việc sang quận 12. Ngồi làm ly cafe sẵn tiện vào diễn đàn xem tin tức. Và đọc bài thì thấy tin bé 79 massage Mynamy hót quá mà cũng gần chỗ mình, thằng e biểu tình , thằng a liền phóng con ngựa sắt , dt cơ sở book liền 79 và thẳng tiến Mynamy.
Đến nơi được nhân viên hỗ trợ nhiệt tình . Lên phòng Xông hơi tí thì e bước vào , mình cũng tranh thủ ra ngoài , đúng như lời đồn e xinh đẹp quá trời.
Mình out short 1 tại bồn tắm ,e thì Bj ,mình thì bú tới tấp cặp vú tròn trịa căng cứng và đúng 5p cũng out sung sướng cùng e.
Massage khỏe : em làm mạnh nhẹ đúng lúc , cảm thấy khỏe khoắn vô cùng.
Massge : Em nuru bao phê , skill , cù ng âm thanh HiFi , cuối cùng cũng out cùng e với thế 69.
Đánh giá :
Csvc ok
Nhân viên nhiệt tình vui vẻ.
Ktv : vòng 1 vừa tay , bú ngon.
V2 , 3 : thon gọn
V4 : gọn gàng sạch sẽ .
Chúc anh em trải nghiệm sung sướng . Thanks

Massage Mynamy Hồng Ngọc

Tham Mưu
Cơ sở Massage
16/6/22
86
1
8
Chào ae đồng dâm. Hôm trước có việc sang quận 12. Ngồi làm ly cafe sẵn tiện vào diễn đàn xem tin tức. Và đọc bài thì thấy tin bé 79 massage Mynamy hót quá mà cũng gần chỗ mình, thằng e biểu tình , thằng a liền phóng con ngựa sắt , dt cơ sở book liền 79 và thẳng tiến Mynamy.
Đến nơi được nhân viên hỗ trợ nhiệt tình . Lên phòng Xông hơi tí thì e bước vào , mình cũng tranh thủ ra ngoài , đúng như lời đồn e xinh đẹp quá trời.
Mình out short 1 tại bồn tắm ,e thì Bj ,mình thì bú tới tấp cặp vú tròn trịa căng cứng và đúng 5p cũng out sung sướng cùng e.
Massage khỏe : em làm mạnh nhẹ đúng lúc , cảm thấy khỏe khoắn vô cùng.
Massge : Em nuru bao phê , skill , cù ng âm thanh HiFi , cuối cùng cũng out cùng e với thế 69.
Đánh giá :
Csvc ok
Nhân viên nhiệt tình vui vẻ.
Ktv : vòng 1 vừa tay , bú ngon.
V2 , 3 : thon gọn
V4 : gọn gàng sạch sẽ .
Chúc anh em trải nghiệm sung sướng . Thanks
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm dịch vụ bên em ạ , rất mong được phục vụ anh vào những lần tiếp theo anh nhé

Mở ảnh nền