Massage Quận 10 Hot Girl Thần dâm siêu nứng lồn trở lại

Lượt xem: 309

ha phuoc

Tập Sự
Đam Mê Massage
5/4/24
9
0
1
Đêm qua tan làm đi uống với ae trong cty vài ve xong rủ nhau đi massage thư giãn. Dù sao cũng lâu rồi tk em cũng chưa thử của lạ, toàn ở với ng yêu hoài cũng chán. Sau khi locker dắt tôi lên phòng, xông hơi đc tầm 5p thì em gõ cửa bước nào nói "Chào anh!" nhẹ nhàng lịch sự. Tôi bước ra ngắm nhìn em thì đập vào mắt tui là cơ thể đẫy đà vú thì to như hai quả bưởi căng tròn chật cứng dưới làn áo, có thể tưởng tượng nó sẽ bung đứt khuy áo mà xổ ra bất cứ lúc nào. Vòng 3 nãy nở cong tròn, tướng em múp máp nhìn dâm ko thể tả các ông à! Em mời tôi ngồi xuống ghế chờ ráo mồ hôi để em tắm cho anh! Em bóp vai nói chuyện tôi thấy thân thiện dễ thương có thiện cảm với em rồi. Hồi em đứng dậy cởi sạch quần áo xong dìu tôi vào bồn ngồi xuống giúp tôi tắm, em cho sữa tắm xoa lưng tôi trước cố tình áp cả 2 bầu ngực to vào mặt tôi, mông em đã to rồi mà cứ chổng lên lắc qa lắc lại làm tk em bắt đầu cững lên, tắm phía sau sạch sẽ xong thì em quỳ xống giữa 2 chân tôi, bắt đầu từ từ nhẹ nhàng xối nước lên cổ ngực tôi, em lấy sữa tắm xoa lên ngực xong cầm 2 tay tôi cho lên ngực em kêu "anh giúp em tắm với nhan" trời ơi lời nói nụ cười và ánh mắt em lúc đó là tôi biết tôi đoán ko sai là em này rất là dâm đãng, em tiếp tục xoa khắp cơ thể tôi, xoa háng và 2 bên đùi tôi, còn lấy tay nghịch núm vú tôi nữa. Tôi bóp 2 bầu ngực to của em chưa thỏa thì 1 tay chuyển hướng xuống mò v4 em, tôi xin thề với các ông cuộc đời tôi cả xem phim cả ngoài đời lần đầu tiên thấy cái mu cao và mập như vậy, nó nhô cao và phúng phính núng nính y như 1 cái bánh bao luôn.!! Tắm sạch xà bông xong thì em bắt đầu rửa kết hợp massage nhẹ tk em cho tôi, động tác em nhẹ nhàng xoa tk em đứng cứng ngắc, em bắt đầu hôn vú tôi, lưỡi em dài đá rất điêu luyện, tay sục nhẹ xoa 2 hòn bi tê rần. Đôi môi mọng ngậm lấy đầu tk em mà mút, cái lưỡi đánh qua đánh lại cái lỗ. Tôi rít lên một tiếng sung sướng, em thấy vậy nhoẻn miệng cười, nhả cu tôi ra rồi cầm tk em vỗ nào ngực em kêu tanh tách. Giỡn xíu xong em kêu tôi ra giường để em massage cho anh nhé.
Em leo lên ngồi trên mông tôi xong lấy dầu massage bóp lưng bóp vai, ko quên chà xát L vào mông tôi làm tk em quá khó chịu. Em cúi xuống hôn tai tôi lấy 2 bầu vú cằng tròn trắng mịn chà nhẹ nhàng khắp lưng, trườn lên trườn xuống, bướm thì cạ lên cạ xuống vào đùi nước chảy nhớt nháp kích thích ko thể tả nổi, em chầm chậm liếm từ thắt lưng lên vai tôi xong lại liếm xuống phía bên còn lại, kết hợp vừa trườn vừa cạ bướm tôi ko chịu nổi nữa, xoay người qua tham lam kéo vú em vùi vào mặt vừa bú vừa chà xát cho đã, em ngồi hẳn lên bụng tôi cọ cả bướm ướt nhẹp lên người xong em vừa nhìn tôi dâm đãng vừa cười nói "để em phục vụ anh thật sung sướng nhan". Vừa dứt lời bắt đầu mơn trớn người tôi bằng chiếc lưỡi dài điêu luyện, cầm tay tôi cho vào bướm đã ra đầy dịch dâm của em và nói "Anh giúp em với nhé, em cũng muốn ra, em nứng qa!" , nói xong em chổng hẳn mông quay sang cho tôi vừa ngắm vừa mò, mà tôi đoán chắc nhu cầu em cao lắm nước mới nhiễu ướt hết bàn tay tôi như này

Giờ tôi biết chắc em là một con đĩ có hạng, bú cu rất sành sõi, cái lưỡi ướt át của em như con rắn liếm láp khắp chiều dài con cặc tôi, liếm xuống hai hòn dái của tôi không sót chỗ nào. Xong em há miệng ngoạm cái đầu rùa của tôi nút chùn chụt, bàn tay mân mê hai hòn bi của tôi. Tay kia em nắm tay đang mân mê bướm của tôi ấn mạnh thêm như có ý muốn tôi làm mạnh hơn nữa mới thỏa mãn được… Em dâm quá nước l nó chảy nước một đống ướt hết tay rồi còn nhỏ long tong xuống giường. Cái miệng em thụt lên thụt xuống như cái máy làm tôi sướng như điên, nhưng đến khi biết tôi sắp lên đỉnh thì em dừng lại liếc nhìn tôi vừa dâm đãng vừa trêu chọc. Rồi bất tình lình em há họng to nuốt hết cc tôi. Trời ơi cc tôi như vậy mà nuốt một cái là mất hút, tôi có thể thấy cổ họng em đang phình ra . Tôi chịu hết nổi lấy tay ghì đầu em mà xuýt xoa sung sướng. Cổ họng của con nhỏ quá đã trơn ướt ấm nóng, cái lưỡi ngọ nguậy. Con nhỏ cố tình rên ư ư làm cổ họng nó rung lên làm con cặc tê giựt. Tôi cúi xuống cái mặt em đang ép sát vô hạ bộ tôi, hai mắt ngước lên nhìn tôi đĩ thõa… cái cảnh tượng dâm đãng đéo thể tả được. Lúc tôi sắp xuất tinh thì con nhỏ nhả c tôi ra, nước dãi của em kéo sợi từ miệng nó xuống cc của tôi, em cười rồi cuối xuống tiếp tục liếm láp con ku nứng của tôi. Tiếp theo em tự mình cúi xuông liếm bầu ngực của em, Lấy tay nâng hai trái vú to đẩy cu tôi vào giữa khe núi đôi, rồi kẹp hai vú lại nắc nắc. A! Tôi biết thế này, tôi có xem trong mấy phim JAV nó thường hay làm. Không ngờ có ngày tôi lại làm được diễn viên chính, em cúi xuống le lưỡi liếm liếm mút cái quy đầu. Tôi không tự chủ được nữa tự hẩy mông nắc vô cặp vú trắng tròn, hai bàn tay nắm tóc nó điều khiển đầu em bú cu.
Biết tui chịu hết nổi rồi em xé bao nhẹ nhàng đeo vào cho tôi, sau đó leo lên cạ xát rồi nhét vào trong, l em ấm nóng co bóp dữ dội khiến tôi ko thể nào kềm được nữa mà từ dưới nắc lên, em rên ư ử nước l chảy ướt cả dái tôi, chảy luôn cả xuống giường. Tôi lật em xuống, dạng chân em ra hết cỡ để tôi đút vào, tôi nắc em thật mạnh đâm vào thật sâu, em kêu "đụ em đi anh, em thèm cu anh quá!" Thôi đến đây tôi chịu chết luôn các ông à, tôi bắn luôn chứ kiềm hết nổi, làm với em như xã sạch hết tinh trùng, thoã mãn tột độ, ko có 1 ý nào chê về em. Kỹ năng làm tình của em tôi chấm hẳn điểm 10. Tôi có xin số zalo chia sẽ cho anh em 0935744817
Đặc biệt anh nào đụ giỏi e có thưởng nha
IMG 20240405 190541

Mở ảnh nền