Massage Hà Nội Report thám tử vào titan và cái kết tê cuuuu

Massage Hà Nội

Lượt xem: 333

quốc doanh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
tranh thủ về sớm để thám thính tình hình.
Vừa tới nơi thì có người ra chào hỏi, hướng dẫn đậu xe các kiểu . Vào trong làm thủ tục các thứ xong mình được hướng dẫn lên lầu.
Ấn tượng ban đầu thì CSVC không cũ lắm nhưng được cái sạch sẽ nhưng mà cái phòng xông hình như nhiệt độ hơi cao, mà chắc là do mình để lạnh quen nên thấy khác là bth =))
Ngồi được 5p thì em vào. Nhìn mặt thì lớn hơn so với tuổi. nhưng được cái tính rất dễ thương, chịu quậy nha. Mới vô em đã khám phá người mình rồi =)).
Xông hơi ra em dẫn mình vào tắm lại. Do mình đi vé vừa vừa nên em có tắm chung.
Em tắm rất kỹ nha.
Xong xuôi ra giường nằm cho em ms khỏe thì đù má cái bộ cốt u40 nó kêu răng rắc như sắp vỡ vụn khi em massa ấy nhưng mà nó sướng lắm nha ae ơi. đủ lực, làm rất lâu. Trong lúc ms khỏe e cũng nghịch thằng em mình nha =))
MS khỏe xong, thì tới mệt =)). E bắt đầu trườn khắp người. Vòng 1 e hơi to nên cảm giác rất đã nha =)). Vòng 4 thì khá khít =))kèm theo đó là em đi lưỡi khá quậy nhún nhún lên người mình kèm theo rên rên làm chịu hong có nổi lật lại thì trời cái mặt dâm đãng của pé nhìn là muốn out luôn á ( ôg nào yếu yếu thì cẩn thận vs ánh mắt của pé ) chà v4 kèm theo ánh mắt vs tiếng rên nhè nhẹ mình chí bit nằm chịu đựng . Đang nhắm mắt hưởng thụ thì pé nhìn bảo " cho e hôn a cái đi " thứ gì chịu nổi mấy ông " phải nói pé bj ko luôn á ko thấy hj cũng triển luôn vào thế 69 v4 pé khít nha nước nôi đủ dùng pé bj một lúc càng nhanh hơn âm thanh pé rên cảm giác muốn banh cái phòng luôn á ... chịu ko có nổi luôn thế là out trong miệng pé tập 2 pé nhẹ nhàng hút hết tinh hoa đến giọt cuối cùng . Nằm ôm pé và xin lỗi phé vì lúc cao hưng có làm pé đau thấy có lỗi thoo chắc để bữa sau bù lại cho pé vậy
Tắm táp xong thì ra ghé gồi tính ôm pé một lúc để bù đắp mà do pé số hot quá nên đc book liên tục thôi cũng chào tạm bịt pé và hẹn pé 1 ngày gần nhất . Cảm ơn pé đã cho bài học nhớ đời
facee Xinh cute baby dâm dâm ( có chút mụn nhưng ko bù đắp lại vẻ dẽ thương của pé )
V1 Hẹ cam tròn real
V2 Có eo , bụng dưới có chút fat
V3 Đủ dùng
V4 Nước nôi đầy đủ cắt tỉa gọn gàng
Phải nói pé là số hot và vì sao hot thì ae gặp pé sẽ bit ... Cảm ơn pé đã có một đêm tuyệt vời sẽ gặp lại pé một ngày ko xa

hoàng hải duy

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
46
1
8
facee Xinh cute baby dâm dâm ( có chút mụn nhưng ko bù đắp lại vẻ dẽ thương của pé )
V1 Hẹ cam tròn real
V2 Có eo , bụng dưới có chút fat
V3 Đủ dùng
V4 Nước nôi đầy đủ cắt tỉa gọn gàng
Phải nói pé là số hot và vì sao hot thì ae gặp pé sẽ bit ... Cảm ơn pé đã có một đêm tuyệt vời sẽ gặp lại pé một ngày ko xa
tướng tá có vẻ cũng khá là oke đấy anh em nhỉ

Mở ảnh nền