Thông Báo THÁI ĐỘ ĐÚNG MỰC KHI TRẢI NHIỆM DỊCH VỤ TẠI CÁC CƠ SỞ MASSAGE

Thông Báo Từ Diễn Đàn

Lượt xem: 619

Thầy Ông Nội

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
5/6/22
16
3
3
Như anh em đã biết thì cộng đồng thư giãn đang có chương trình Đăng ký thành viên - nhận vé Free. Đội ngũ Admin rất cảm ơn các cơ sở massage đã tài trợ cho chương trình lần này. Cũng như rất vui vì được sự hưởng ứng, ủng hộ của anh em trên cộng đồng đã đăng ký thành viên, lấy code trải nghiệm dịch vụ. Càng cảm ơn anh em sau những phút giây thăng hoa đã bỏ chút thời gian viết report để anh em trên cộng đồng cùng theo dõi.
Nhưng điều làm đội ngũ admin rất buồn là việc có một bộ phận nhỏ anh em có thái độ không đúng mực khi đến các cơ sở trải nghiệm. Đúng đây là một ngành dịch vụ, luôn đặt khách hàng làm ưu tiên, cố gắng làm hài lòng khách hàng nhất có thể. Nhưng khách hàng cũng nên tôn trọng ngược lại cơ sở, hai bên hợp tác cùng có lợi.
Một bộ phận nhỏ anh em sau khi được phát Code Free, đến cơ sở với một thái độ có thể nói như là "Bố thiên hạ - Mẹ thiên nhiên", đòi trên trời dưới biển với những lời lẽ khiếm nhã, thô tục, dọa nạt cơ sở này nọ. Anh em không cần phải thể hiện như vậy làm gì, nó không giúp mình oai hơn mà chỉ làm cho mình "âm binh" thêm thôi. Từ khi sự kiện diễn ra, đội ngũ Admin nhận được rất nhiều phản hồi tiêu cực từ phía cơ sở là khách tới với những thái độ không đúng mực, có khách còn đòi dẹp tiệm, đóng cửa quán thì Admin cũng đến chịu mấy bác.
Về phía cơ sở massage, họ mở quán lên thì tất nhiên là sẽ muốn khách của mình sẽ có trải nghiệm tuyệt vời nhất tại cơ sở của mình, để còn có thể giữ chân lại khách ở những lần ăn chơi tới. Không ai muốn khách ra về với thái độ không hài lòng. Nhưng vì một lý do nào đó mà dẫn tới những sự việc không mong muốn thì hai phía khách và cơ sở nên có những trao đổi với nhau, tránh mất hòa khí, khách không mang cục tức về mà cơ sở cũng không mất khách. Hay đơn giản hơn là cho anh em trên diễn đàn bài report để cơ sở và anh em trên cộng đồng biết, phía chủ cơ sở sẽ làm việc lại và sẽ có câu trả lời thỏa đáng nhất tới anh em.
Cuối cùng cảm ơn tất cả anh em đã luôn dõi, đồng hành cùng cộng đồng trong suốt khoảng thời gian vừa qua, chúc anh em có những cuộc chơi thật sự trọn vẹn.

Ngưu Tổng Quản

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
5/6/22
143
38
28
Đúng đấy, cho dù là vé free hay vé thường hay gì thì các ô cũng phải đúng mực chứ vào cứ như bố nta thì cơ sở nào mà hầu được các ô

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Cảm ơn Thầy Ông Nội đã thấu hiểu

khoailangthang

Tập Sự
Mới Mê Massage