Massage Quận 10 Report Thả ga tại Quang Thư và cái kết cực kỳ hài lòng

Lượt xem: 741

Bửu Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
17
1
3
Chào bà con chuyện là này lang thang bên quận 10 thì thấy hơi mệt nên cần phải tìm nơi thư giãn để xả lũ. Cuối năm các bác ai cũng stress đặc biệt là cái nghề chạy sales ép doanh số như mình. KHông nghĩ ngợi nhiều làm nhẹ tô mì bò trứng ở nhà rồi phi qua bên quận 10 test thử Quang Thư luôn. Lần trước đi với mấy anh em chiến hữu, có chút thiện cảm nên bây giờ quay lại tìm cảm giác xưa.

Tới nơi cũng còn khá sớm hầu như các bé chỉ mới vào ca. Làm các thủ tục nhận phòng ngồi nghe tư vấn rồi nhâm nhi ít bánh trái trước khi lên phòng xông hơi đợi bé vào. Bé này thì nhìn là thấy nét hiền, kiểu gu nhẹ nhàng cho các bác thích trải nghiệm. Cảm giác bác nào thích kiểu mạnh mẽ chế ngự cầm trịch thế trận thì cứ lựa bé là chuẩn bài.

Bé chào hỏi lễ phép nói chuyện tình cảm lắm nha, có động tay động chân mấy cái vuốt ve khởi động của bé làm mình nổi hết da gà. Nói chung là khá ngượng ngùng nhưng mà sau đó vào bồn thì lại khác. Bé thay đổi trở nên ngoan ngoãn hơn và vệ sinh cũng sạch sẽ kèm theo vài động tác xoa bóp nâng bi thằng bé rồi trao cho nó cái hôn.

Tay mình cũng vịn vào bầu ngực của bé, khá tròn và mềm mại. Tay còn lại đưa ôm eo rồi từ từ cho vào hang động khám phá v4 đầy huyền bí. Cảm nhận đầu tiên là khá múp và khít nhẹ. Bé cũng phối hợp quỳ gối xuống triển nhẹ skill BJ làm rùng mình nhẹ. Nhưng sau đó lấy lại bình tĩnh thì quay lại thế trận và làm vài kỹ năng từ đôi bàn tay đưa bé lên đỉnh.

Tạm đình chiến chuyển qua giường massage khỏe cùng bé. Các động tác của bé nhẹ nhàng nhưng mà dứt khoát và cảm nhận là khá thư giãn. Đặc biệt bé có phần bẻ khớp thấy khá ổn áp. Ngoài ra phần massage chân cũng làm bắp chân mình thấy thả lỏng khỏe khoắn hẳn. Bé cũng vừa làm vừa trò chuyện tạo bầu không khí thoải mái vui vẻ.

Chuyển qua phần massage mệt bé làm phần Thái mà đã muốn rạo rực rồi. Bonus thêm phần đi lưỡi thì phê hãi linh hồn luôn. Chuyển cảnh bé lật úp người chà thái sơn lên người rồi nhồi thêm combo HJ BJ làm mình cứ đi qua hết sự đê mê này tới sự đê mê khác và cuối cùng là tuôn trào tinh hoa vũ trụ trong sung sướng. Ngoài ra cũng phải kể tới hang động của bé khá đặc biệt, lúc khám phá thấy có vẻ hơi khít nhưng lúc cho vào khám phá thì thơm tho và hồng hào.

Kết thúc dịch vụ, bé tắm lại với mình rồi nằm trò chuyện. Với tài ăn nói và khả năng giao tiếp thượng thừa, bé đã chiếm trọn trái tim mình từ lúc nào không biết. Cảm nhận là vẫn còn đê mê và chưa thể trở về thực tại. Thêm cả là hình bóng và giọng nói của bé cứ in sâu trong tâm trí mình. Sẽ quay lại tìm bé vào một ngày không xa.
Vài lời cho anh em tham khảo bé số 11 nha
V1: real hệ cam cho điểm 9/10
V2: 7/10 hơi thừa nhưng mà ôm sướng
V3: Yếu cho mức 7/10 các bác doggy né hết ra
V4: Đã tả trên

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46