Massage Quận 1 Tết tây cùng em 20

Hệ thống cơ sở massage Quận 1

Lượt xem: 352

Sơn Hoàng

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
25
2
3
Đầu năm mà ăn nhậu quá trời quá đất say sml , bị tụi bạn kéo đi karaoke mà vào chả hơi sức gì ai cũng say mèm, mà mấy ổng thì cứ lên lầu. Tui ngồi dưới hát hồi cho bớt hơi xong xuôi mấy ổng cũng xuống , thấy chán chán rồi đặt luôn bé ốc .

Ra khỏi quán được thằng em chở qua queen lên lầu được chọn ipad dớt luôn 20 nhìn teen . Nay có chương trình đồng giá mới 666k . Đi nuru 1 shot 1tr.

Lần này được yêu thương cho lên tận lầu 3 hay 4 gì đó, phòng có 2 phòng xông bồn ở giữa cao , bước lên mấy bậc mới vào bồn . Chú phục vụ mở sẵn phòng xông hơi ngồi cực phê luôn nhé mấy bác, hơi lên nghi ngút ngồi tý phê pha , nhìn qua lớp kính thấy dáng em bước vào một dáng vẻ khá hấp dẫn, với bộ cosplay che chỗ cần che khoe chỗ cần khoe, em lại coi nước rồi ngồi trên chiếc ghế đối diện phòng xông hơi , kế bên có chiếc phao cũng nho nhỏ, thôi chờ thế đủ rồi bước ra gặp em, cái cảm giác đầu tiên em rất tươi một sức sống mới mang lại cho tui , khuôn mặt khá là non cưng lắm. Em lai lau người rồi trải cái khăn lên ghế để tui ngồi, sẵn tiện em cũng ngồi lên đùi tui luôn, do ghế nhỏ quá tạo điều kiện cho sự cọ xát nhiều hơn tý.

Tâm sự hồi bắt đầu vào bồn, lần đầu tắm trong một chiếc bồn cao cao , khá là phiêu khi cứ thả người để bé chăm sóc, em ôm ấp trong bồn một hồi bắt đầu tắm rữa , kỹ khỏi phải bàn. chăm từ thằng nhỏ đến thằng lớn em làm đầy đủ cả.

Lên giường đang hứng quá nằm ngữa trước để em xoa bóp một hồi sau đó mới nằm sấp, em đấm bóp có kèm theo đá nóng khá là ổn áp. Sau một hồi đấm bóp các thứ bắt đầu em thư giản . Đúng là từ phần này trở đi y như gói nuru 2 tui từng đi, em trườn rồi hôn hít từng ly, wc khá là tê tê, kế đến là em lấy cô bé của em cạ kheo bờ mông khắp lưng đến cả chân em cũng chà đến luôn, chưa dừng lại đó, xoay người lại em tiếp tục cạ cô bé , đến một hồi em bắt đầu lau phần dầu đi và để cho tui được húp sò cô bé của em, phải gọi ngon ngọt , tê tái. Húp mà không biết chán với phần phụ họa của em đang bj một cách say sưa, phút cuối cùng tui cũng phải out trong sung sướng .

Tui lần đầu tiên nhâu tê mà được xã trong sung sướng thế , phải gọi là hợp gu và rất hợp cạ.

Thiệt hại thêm 1tr tip em kèm code congdongthugian được giảm vé còn 666k chuyển khoản lấy lộc.

Gia Huy

Tập Sự
Thánh Massage
13/6/22
50
1
8
Chỗ này có cosplay à ngon ngon mời bạn xời ngay tôi đây không chờ xơi liền nha

Mở ảnh nền