Massage Gò Vấp Report tê tái với siêu nữ 26 ozawa tình cảm

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 600

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kiên Koi

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
16
0
1
đứng ra tui ko muốn rp e này vì sợ kẹt phà nhưng vì ae vì diễn đàn nên tui rp luôn.
hôm lần đầu tui yc e thì đc e đón tui từ dưới lên với một phong cách thân thiện .khi lên đến phòng thì bất ngờ này đến bất ngờ khác liên tục xảy ra.e tình cảm .nhẹ nhàng .ngọt nào như đường nhưng ăn nói ko xạo nhe mà lại có duyên .rất rất khéo léo. bác nào yếu yếu là ko biết đường về luôn .
skil thì đa dạng + một skill rất mới ko đụng hàng tại ozawa.
tui thuộc dạng lì nhưng chỉ chịu trận đc 20p rui cũng bị thủng lưới.
còn nói về cách cư xử + hj + bj+ skill thì hơn rất nhiều người nhưng chỉ thua một người đó là 36.
nếu mấy bác mà có check trên diễn đàn thì chắc chắn e 26 này sẽ lấy giải á quân 100% .
face 7đ.
3v chuẩn ko cần chỉnh
dáng mình dây cây cảnh.
là một số rất hot tại ozawa

Lý Đức

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
20
2
3
moi be co moi ky nang rieng
khong thich ky nang nay nhung nguoi khac thich ky nang do roi sao
tot nhat khong nen so sanh KTV nhu vay

• Like
Reactions: donguyen

Kiên Koi

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
16
0
1
Bác review về bé 26 này mà mang so sánh bé khác rồi nảy sinh cạnh tranh rồi sao
này theo cảm nhận em từng trải nghiệm 36 bữa sau khi đi đọc được bài report và em thấy khá tốt. Còn 26 kia làm em vẫn chưa thấy ưng nên em ghi report để cơ sở cải thiện và đào tạo thêm thôi

Massage Ozawa Gò Vấp

Tham Mưu
Cơ sở Massage
6/6/22
117
6
18
massagegovap.com
đứng ra tui ko muốn rp e này vì sợ kẹt phà nhưng vì ae vì diễn đàn nên tui rp luôn.
hôm lần đầu tui yc e thì đc e đón tui từ dưới lên với một phong cách thân thiện .khi lên đến phòng thì bất ngờ này đến bất ngờ khác liên tục xảy ra.e tình cảm .nhẹ nhàng .ngọt nào như đường nhưng ăn nói ko xạo nhe mà lại có duyên .rất rất khéo léo. bác nào yếu yếu là ko biết đường về luôn .
skil thì đa dạng + một skill rất mới ko đụng hàng tại ozawa.
tui thuộc dạng lì nhưng chỉ chịu trận đc 20p rui cũng bị thủng lưới.
còn nói về cách cư xử + hj + bj+ skill thì hơn rất nhiều người nhưng chỉ thua một người đó là 36.
nếu mấy bác mà có check trên diễn đàn thì chắc chắn e 26 này sẽ lấy giải á quân 100% .
face 7đ.
3v chuẩn ko cần chỉnh
dáng mình dây cây cảnh.
là một số rất hot tại ozawa
Massage Ozawa Gò Vấp xin cảm ơn anh trai đã sử dụng dịch vụ bên em, về phần anh trai trải nghiệm bé 26 , cơ sở sẽ ghi nhận và đào tạo thêm. Chúc anh có một ngày vui vẻ và cảm ơn anh đã cho report để cơ sở phát triển hơn

Huy Đức

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
14
0
1
mới sáng sớm các bác đã cải nhau rồi à vui vẻ thôi

Trí Minh

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
8
0
1
moi be co moi ky nang rieng
khong thich ky nang nay nhung nguoi khac thich ky nang do roi sao
tot nhat khong nen so sanh KTV nhu vay
Phải có report như này kháchh hàng mới trải nghiệm chính xác chứ mấy bác cứ nói vậy thì sao cơ sở cải thiện được nhỉ

An Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
13
1
3
ozawa ở quận 10 hả bác để bữa nào trải nghiệm thử em ở quận 10 cũng gần

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Để hạn chế anh em tranh luận gây mất đoàn kết tui xin dừng lại tại đây nhé mọi người

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mở ảnh nền