Massage Gò Vấp Report Tê tái luôn với em người yêu tại royal

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 165

Tony Đức

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Hôm bữa sau chầu nhậu với mấy đứa bạn, cả hội kéo nhau đi hát tay vịn. Mấy em sang chảnh nhưng ôm ấp hát hò chán lại thêm máu nổi lên, trên đường về ghé qua massage royal.
Lần trước vào nhưng lâu quá đợi 10' ko được nên em next, lần này vào hơn muộn.
Vắng, Bạn lễ tân hỏi anh yêu cầu em nào, lấy cái tên đầu tiên trong list chuẩn bị sẵn. Ok lên phòng luôn.

Vào làm điếu thuốc xong cũng là lúc em như bước vào. OK nhẹ nhàng, mình cũng không khó tính lắm với các em nó làm gì, ai cũng được miễn sao xinh.
Xong hơi đâu đó tầm 20p mình ra ngồi ghế sofa đợi thì nghe tiếng bước vào một nụ cười tỏa nắng, khuôn mặt dam dang, da trắng, cao khoảng 1m6. Vì là lần đầu nên mình cũng không biết nên làm gì, chỉ gật đầu , cười nhẹ và hỏi em vài thứ.
Em tháo bỏ đôi cao gót, đặt chiếc túi lên bàn và chủ động tiến lại đứng trước mặt mình. Theo phản xạ của một chàng trai sung mãn, mình kéo em lại nhẹ nhàng và thì thầm vào tai em vài câu sau đó đưa tay lên ngực em bóp thử vài cái. Ngực em trắng, mềm mại, không quá to. Mình vừa bóp vừa cởi bỏ từng thứ một trên người em, đưa tay ra phía sau cởi bỏ chiếc áo ngực phiền phức sau đó úp vội vào ngực em b* nhè nhẹ, em rên rên khoai khoái. Theo như sách giáo khoa, mình tiếp tục đưa tay xuống phía dưới để khám thử v4 của em, không biết tại sao nhưng em đã rươm rướm tí chất nhờn. Mình bóp thử và đưa tay vào bên trong kiểm tra thử thì em tự cởi luôn chiếc quần sịp đang mặc và để mình khám phá một cách toàn diện nhất.

Em mời mình đi qua bồn để tắm rửa sạch sẽ trước khi massage. Bồn khá nhỏ, vừa đủ 2 người. Anh em không cần làm gì hết, chỉ cần ngồi để em nó kỳ cọ từ trên xuống dưới, đặc biệt là cậu nhỏ. Em vệ sinh khá kỹ , mình cũng sờ mó và kỳ cọ lại cho em như cái cách em đã làm. Đoạn này không có quá nhiều thứ để nói, chỉ đơn giản là tắm vậy thôi :D

Massage thái, nuru, bj, hj, wc, 69, gấu liếm chân và CIA:
Sau khi tắm xong em gọi mình lên giường nằm úp xuống chờ em chuẩn bị dầu để trườn. Trước khi thực hiện em cũng nói nhỏ "Hôm nay cho anh thoải mái hết cỡ luôn đó". Trong bụng mình nghĩ thầm "vậy là mình được em nó ưu đãi rồi", chắc vì thái độ , cũng như sự quan tâm lúc đầu mà mình dành cho em. Nhưng thôi vì lí do gì thì mình cũng miễn cưỡng nhận vậy kkk.
Đầu tiên anh em sẽ được massage thái & nuru, em ấy dùng vú, v4 trườn lên người mình, cùng với đó là bj , hj con thằng nhỏ một cách chuyên nghiệp. Nếu anh em không đủ bình tĩnh thì sẽ out vì rất sướng, cho nên phải thật bình tĩnh cảm nhận và kéo dài khoảnh khắc tuyệt vời này. Em làm liên tục như thế khoảng 20p thì mình nói em nằm xuống đi để mình làm lạiTuyệt đỉnh trườn thái vừa được học từ em xong bây giờ thực hành lại trên chính cơ thể em luôn. Mình học rất nhanh, cũng lấy dầu , cũng thoa thoa xong trườn trườn .Em nằm nhắm mắt tận hưởng với tiếng rên vô cùng kích thích. Khoảng khắc đó mình hoàn toàn có thể đưa con trym vào trym em, nhưng mình đã không làm như thế. Các tư thế 6996 được triển khai liên tục trong vòng 30p, em bj , hj quá dồn dập mình cũng đã xuất tinh vào miệng em...
Mình tìm hiểu về quá trình làm việc, những khó khăn cũng như nhưng vui/buồn mà em gặp phải trong việc.
Tóm lại, mình cần thư giãn và em cần tiền Nhưng khoảnh khắc đó mình và em đã có cùng một mục đích là đưa nhau lên đỉnh. Mình chỉ chúc em công việc thuận lợi, sức khỏe và hạnh phúc rồi ra về thôi !

đình mao

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
61
1
8
bữa cũng đi qua bên này mấy phát
đc caais mấy em bên này cũng chiều khách ra phết

Mở ảnh nền