Massage Gò Vấp Hot Girl Report tê dái với em cháu KTV royal

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 197

bảo bình

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
12
0
1
Hôm nay ngày đi làm, được về sớm nên ghé luôn sau bao ngày ngắm hình mấy bé.

Ấn tượng đầu tiên:
Phòng ốc ít nhưng đẹp, em đi phòng nhỏ nhưng CSVC đều tinh tươm, với cả em cũng thích phòng nhỏ cho nó ấm cúng.
lễ tân và locker thân thiện, nhiệt tình, cam kết "sụp hầm thì em lên làm cho anh luôn". Ok thôi, nam nữ không quan trọng, miễn sướng làm được🤣

KTV: bé 47
Face: 9đ. Xinh quá trời, em thích nhất cặp mắt, gợi tình thôi rồi. BJ lâu lâu lại liếc 1 cái như phim 🐷. Quá đã.
V1: 9đ. múp nha, cực mềm mại, nhào nặn thì phê cmn lòi.
V2: 9đ. thon gọn, không có tý mỡ. Bonus da mịn nên ôm cực thích.
V3: 9đ. đầy đặn, ngồi lên không bị cấn xương. Bác nào gầy gò đi bé này là sướng nhất luôn.
V4: 10đ. gọn gàng, đúng chuẩn gái mới lớn. Nhìn thôi đã thấy nịnh con mắt rồi.
Thái độ: 9đ. dịu dàng, bé nói chuyện vừa phải, không nhiều cũng không ít, đủ để các bác cảm thấy thoải mái chia sẻ.

Chi tiết trải nghiệm:
Vừa vào là thấy locker với lễ tân ra đón rồi, nói chuyện tía lia làm em cũng đỡ bỡ ngỡ. Tính em thích random, hữu duyên bé nào đi bé đấy. lễ tân bảo có bé 47 đang rảnh đó, em lên luôn nha. OK đi thôi. Mà chả hiểu bả đọc được suy nghĩ của em hay sao ấy, đúng gu em thích: tướng loli, mặt xinh kèm tý damdang 🤣. Lại còn ấn tượng 1 cái là khuôn mặt, tên với tướng người loli giống nyc quá trời, nên cảm thấy thân thuộc nữa kak
Tóm cái quần lại, trải nghiệm lần này 10đ không có nhưng. Sẽ quay lại sau khi ăn tết xong. Các bác nên trải nghiệm.

Mở ảnh nền