Massage Hà Nội Report tập thể dục tại kingspa

Massage Hà Nội

Lượt xem: 720

thái anh thạnh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
Nhiều lần chạy tập thể dục ngang qua massage KingSpa mà ngại ngại không dám vào một mình, nay được ông bạn bên văn phòng rủ qua nhậu nên rủ rê thêm ông bạn đi cho đỡ ngại.
Mới vào trong được anh giữ xe đẹp trai nhiệt tình chào đón và sắp xếp xe hộ mình, rồi mời vào trong để chọn vé massage. tới khâu chọn ktv thì được anh quản lý cho xem hình ảnh mình thì chọn bé mà không có số còn ông bạn thì thích cô 19 hơn. Xong rồi tạm chia tay người anh em để đi tìm tình yêu của ngày hôm nay.
Phòng ốc bên này khá rộng, có đầy đủ xông hơi và xông khô luôn, kèm cái ghế Tình yêu nằm to cùng cái bồn tắm chắc cả 3 người vào chém gió cũng vừa. Cởi đồ để vào phòng xông hơi rồi chuyển qua xông khô, đang xông thì bóng dáng một cô bé tóc tém, dáng hơi mũm mĩm bước vào, Cặp bưởi nổi bật như phá vỡ không gian yên tĩnh của căn phòng. Xông vội ra chào hỏi em ấy sơ sơ rồi được em ấy mời vào cùng tắm tiên, phải cảm nhận bằng mắt, sờ tận tay thì mới tả hết được cô bé này, da trắng ngực khủng, căng nhưng không xệ ah cộng thêm cái mông to còn bướm thì đã ướt từ lúc nào. Bé khá ngọt ngào, tâm lý , tạo không khí như người yêu khi ở bên bé từ khi bước vào phòng cho đến kết thúc cuộc vui . Thôi tả sơ cho các anh em, văn vẻ tui không hay thông cảm cho tui nha

Phần massage, đấm bóp không gì bàn cả, khá lâu và không qua loa, còn bày đủ chuyện để tám như sợ mình phê quá ngủ quên hay sao. Vé này vậy mà nhiều bài, còn có massage thái, massage đá nóng, cái thích nhất vẫn là massage nuru vì cả 2 đều trần như nhuộng rồi trườn trườn kèm với tinh dầu trơn trơn lên người rất kích thích, chà kĩ từ sau lên đằng trước không bỏ sót phần nào, rồi bé xoay người lại bắt đầu mân mê mút mút thằng em mình sướng không chịu được, còn kêu mình khám phá cô bé của em ấy nữa chứ mềm mềm ướt ướt, cả 2 cùng sung sướng đến khó tả, out trong tiếc nuối cùng em. Sau khi xuống phòng chờ tầm 5p, ông bạn của mình cũng nối gót xuống theo và cũng như tui, rất hài lòng với bé 19. Rất đáng ghé cho những lần sau nhé

nguyễn nết ly

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
40
0
6
Cặp bưởi nổi bật như phá vỡ không gian yên tĩnh của căn phòng. Xông vội ra chào hỏi em ấy sơ sơ rồi được em ấy mời vào cùng tắm tiên, phải cảm nhận bằng mắt, sờ tận tay thì mới tả hết được cô bé này, da trắng ngực khủng, căng nhưng không xệ ah cộng thêm cái mông to còn bướm thì đã ướt từ lúc nào. Bé khá ngọt ngào, tâm lý , tạo không khí như người yêu khi ở bên bé từ khi bước vào phòng cho đến kết thúc cuộc vui . Thôi tả sơ cho các anh em, văn vẻ tui không hay thông cảm cho tui nha
ngon lành mà yêu chiều thế còn gì ahha

Mở ảnh nền